Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaipata kwa Laki...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtoboasiri, Dec 23, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ..John alimwalika rafiki yake Fred nyumbani kwake kwa ajili ya dinner na vinywaji. Baada ya maakuli na wakati vinywaji vinaendelea John, mkewe John (Lisa) na mgeni wao Fred walikuwa wanacheza karata. Kwa bahati mbaya karata ikaangukia chini ya meza, Fred alipoinama kuichukua akaona nyeti za Lisa ambae hakuwa amevaa chupi. Fred akahamanika kwa aibu, japo John hakukugundua.

    Baadae kidogo John alipokwenda jikoni kuchukua vinywaji, Lisa akamuuliza Fred: "Umekipenda ulichokiona?"
    Fred: "Ndiyo".
    Lisa: Utakipata kwa laki moja, ila iwe ijumaa mchana maana John huenda site visits kwa wateja wake kila ijumaa.

    Ijumaa ikafika, Fred akaja kwa John na laki na mchezo ukachezwa. John aliporudi jioni akamuuliza mkewe: "Fred alikuja?"

    Lisa akawaza:'Inawezekana alimuona akija au kaambiwa', akajibu: "Ndiyo, alipita hapa mara moja".
    John: "Safi, alikuachia laki moja?"
    Lisa akawaza: 'Huyu atakuwa anajua'. Akamjibu mumewe kwa upole: "Ndiyo, kaileta".
    John: "Fred ni mwaminifu sana, alikuja asubuhi ofisini akanikopa laki moja na akasema atapita nyumbani akuachie mchana".
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mamaaaaaaaa!!!
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,086
    Trophy Points: 280
    makubwa.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaaa kweli jamaa kichwa sana kwa ku trick
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa kala mzigo Bureeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    ha ha ha haaah!!! Jamaa ana akili sana.
     
  7. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    salute mkuu, nimeikubali na inafaa kwa application kwenye real life!
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Du hii itakuwa ya mwaka 2011, aisee hongera sana you must be mathematician
     
  9. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo alikula Mbunye ya bure kabisa!!! Duuh hii kali ya mwaka 2012
     
  10. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kongirajulesheni nimecheka hadi pavu poo.!
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwikwikwikwikwikwi!!!!
    psesepseriiimakitooo!!!
    wiiiiiiiiii mbavu zaniuma mie
    hahahahahahahahahahahahahahahah!!!!
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Hii kwangu ni kali ya mwaka,dah! Demu atukuwa amejisikia vibaya sana,hapo kamegwa bureeeee, kwa hela ya mumewe.
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh............
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    aiseeeeeeeee hahahahahahahahhaaaaaaaaaaaaa huyu ni mhasibu itakuwa kafanya Contra
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Heshima kwako, bonge la mbinu!
     
  16. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hiyo bahati yake kaka dont try this unaweza umbuka.
     
  17. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kaila bure
     
  18. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamaa mkalee huyu atakuwa mhasibu tu
     
  19. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umeona eeh
     
  20. serio

    serio JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    achahahahahaaaaaaaaa.....kagawa mali bwererereeeeeeeeee....
     
Loading...