Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utahisi taifa stars kumbe wana mawazo ya kufa mtu vichwan mwao mungu awasitiri watoto wetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 7, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    USIONE UKAHISI WAMEPENDA KUCHEZA MPIRA BALIKUJILIWAZA NA MATATIZO YANAOENDELEA KILA SIKU KUHUSU ADA ZAO NA PESA ZA KUJIKIMU SIO WENGINE NI WATANZANIA WAISHIO URUSI AKA MOSCOW

    [​IMG]
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona habari haina mahusiano yenyewe kwa yenyewe
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sometime huwa unapost vitu visivyoeleweka
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hao ni wadogo zetu wanasoma moscow ambako serikali inkomaa kupelka hela zao waendelee na masomo na wengine wamekaa huko miaka 5 wameamua kurudi yamewashinda wameamua kujianzishia timu ya mpira itakayokuwa ikiwaliwaza wakicheza na warusi
     
Loading...