Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UTAHAMIA WAPI FACEBOOK IKIFUNGWA (kwa wale watumiaji wa facebook)??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by sijui nini, Sep 29, 2011.

  1. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    najua asilimia kubwa ya wana JF humu ndani pia ni wapenzi wa huu mtandao FB..lakini hivi ulishawahi kujiuliza kwa wewe unaetumia FB,hivi kwa mfano FB ikifungwa ulishawahi jiuliza utahamia network gani?(sisemi kwamba ninahakika itafungwa) ...
    Ni mtazamo tu wajameni...!!:confused2:
     
  2. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    twitter,perfspot,netlog,hi5,tagged,marafiki,bongo5,etc.
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    duh...mkuu utaenda zote hizi kwa pamoja??
     
  4. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I would simply go to the NEW iCombined | Together We Make it Shine because ina vitu vyote vya facebook kama tagging, like, thanks, comments, groups,messaging, mpaka @username. Zaidi ya yote iCombined.tk ni forums. Jambo linalofanya watu kufahamiana zaidi. Bado ni mpya but i'm sure baada ya some time itawaka sana. Fb kufungwa possibility ni ndogo mno.
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tutabaki humu humu JF na a.k.a. zetu kama zamani.
     
  6. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwani ni lazima niwe kwenye mtandao wowote? Mamia kwa maelf hawapo kwenye mtandao wowote lakini wanadunda tu Kama kawa!
     
  7. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    dah hata mimi nilikuwa siijui hii...ngoja niicheck...
     
  8. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #8
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Just so you know, facebook doesn't care about us. Because on fb we are not customers we are the product.
     
  9. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tutabanana hapa JF
     
  10. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mmh jamani ni mtazamo tu...mbona mnakuwa wakali tena!!??:confused2:
     
  11. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    zote nimo mkuu
     
  12. m

    morio JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I have never signed in FB, sijui TWITTER na zote zile, wala sina mpango wa kufanya hivyo. JF nilijiounga coz kuna a.k.a, thinking down the road I think I made the right decision. Close friend walinifungulia mpaka account kwa jina langu bt I never visit it nikawaomba waidelete. Nasikia nowdayz kuna securities nyingi kiasi so hata ukijiunga kuna privacy fulani. Niliiga kwa my 1st boss alikuwa mmama wa Kimarekani alikuwa na skype account tu ambayo alikuwa anatumia kupigia simu familia kwao na alivyoondoka alihakikisha nimejiunga ili tuendelee kuwasiliana. No picture kwenye profile, ver private. In 2009 nillipewa lists ya watu ambao wataitwa kwenye interview cha kwanza tuliambiwa open their FB account, was amaized at how pple share non senses in their pages so iliturahisishia kazi sana almost 90% tuliawadisqualify kwa walls zao tu, so go there kwa akili.
     
  13. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,531
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    qeep.net au topix.
     
  14. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    na ndo maana niliuita mtazamo tu huu...naamini tutajifunza mengi hapa..!!
     
  15. F

    FredKavishe Verified User

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Google+
     
  16. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Daaah nimejaribu kujiunga icombined mkuu lakini kili nikitaka kuregister napata msg hii;
    "Your details match those of a known spammer, therefore you have been disallowed registration." msaada wako mkuu
     
  17. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mbona huulizi CCM kikizikwa utahamia Chama kipi, kimeshakufa bado kufukiwa tu shimoni
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    safi sana kumne unaakili mkuu..
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Facebook ndo nini??ndo cloudsfm?? au nielimisheni au ni chama kipya??au kitabu kipya novel au jamani niambieni hiki kinaitwa facebook?/crap facebook wazungu ndo wenye facebook nyie mnaweka ujinga mtu akidu anaweka akijamba anaweka ukiachana na demu unaweka ukiliwa na viroboto unaweka kitugani hakina moderator!!
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we bado yanatokea we kweli wa loliondo..
     
Loading...