Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utagunduaje kuwa msichana uliyekuwa mbali nae alikusaliti?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbushuu, Aug 14, 2011.

  1. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Habari wanajamvi,leo nilkuwa na rafiki yangu mmoja ivi anayeishi south africa (takribani mwaka mmoja hajafka bongo) ila kwa sasa yupo nchini toka last week,huyu jamaa ana msichana wake ambae anaishi apa nchini.Katika kupga stori jamaa akaniambia anahisi demu ake alimsaliti kpndi yeye hayupo nikamuuliza kwanini?jamaa akaniambia kuwa eti mashine (virg*na) ya shemu imekuwa kubwa,jamaa akaendelea kuwa aliwah kuckia kwamba mwanamke kama hajakutana na mwanaume kwa muda mrefu basi huyo mwanamke mashine yake itakuwa inabana
    (nyembamba)Je kuna ukwel kwenye hilo???
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Haya sasa majaribu... na Thank you for the post... for inakumbusha ni nyakati za ku log out.... Dah!
     
  3. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo nae, saa ingine mwanamke anakuwa hajakutana na mwanaume kwa kipindi kirefu, kwa hiyo siku anakutana nae anakuwa weti sana
    na ujue kabisa kama hujakutana nae muda af unakuta mkavu ujue hakufeel, watu wako tofauti lakini, mi huyu jamaa nikiwa sijaonana nae
    nikakutana nae maybe karudi safari af niwe mkavu, nitanuniwaje?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inamana huyo rafiki yako yeye hajamsaliti huyu mdada huko South Africa? au huyo dada nae anampimaje huyu fariki yako kama hajamsaliti? kwanza kamuoa? mijiti mengine bwana ndio mana wanaekewa Bikra fake kwa midomo yao,au anakwambia wewe mambo kama hayo ya ndani wewe unamwambia mwanamke wako yukoje? mwambie awe mstarabu....
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Kwanza ushauri wa Blackbery ni mzuri kiasi,lakini kwenye mambo haya mara nyingi mlalamikaji huwa ndo mwenye matatizo,atafute namna nzuri ya kufikiri!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    haya siyawezi...kwaheri
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,683
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    What if alikuwa anatumia dildo kama yeye alivokuwa anapiga nyeto??????? Na yenyewe ni cheating???
     
  8. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si aangalie mawasiliano yake ya simu yaani akae nae muda mwingi au achungulie aache kujirusha moyo

    Hizi k**a zote sio sawa. Labda kazoea ya aina hiyo.

    Ila duh kazi anayo
     
  9. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anakuwa tu kam miss mpenzi wake jamani, kuweni watu wazima, yaani hujafanya tendo muda wote huo then uwe mkavu????
     
  10. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mtu huyu anajua mali yake ilivyo na hata wewe huwezi sema kitu humu hata kama unajiona mtu uzima. Sio wewe sio chako. na lazima huyu mdau hajaambiwa yote na muhusika kama kuna mengine yamemfanya ashtuke

    Mbona wanawake wengi wana(MNA) cheat na waume hawanotice?

    Wewe huna utu uzima rudi shule ya mambo haya au mafunzoni kp haisaidiiii

    Duh nimekuwa mswahili lol
     
  11. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
     
  12. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
     
  13. Msix

    Msix New Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mueleweni jamaa tatizo sio u wet wa pussy kwani yaweza kuwa wet na uka feel tightness especial @ da begnng of da gam lakini mh! mtu mzima lisemwalo !...
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    watakuvurugia swaumu hawa, haujui kuwa ile kitu ni elastic? Hahahahahahaaa! So strange.
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    dah hadi raha! Unanipa hamu bibie.
     
  16. M

    Madaraka Amani Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa yangu nikupashe!!!
    Badala ya kumchukia demu wako unapaswa umpende sana. hawa wapenzi wetu unapokutana nao unapaswa kuwajua vizuri vinginevyo unaweza kutafsiri vibaya responce zao. kwa wanawake kujiachia/kutanuka kwa vigina wakati wa tendo la ndoa hutegemea sana amehamasika kiasi gani kwako. sanjari na kutokwa na lubricants au ute. unapomkabili mwenzi wako ukapata taabu ya kuingia basi ujue hajajisikia. Pole kijana mpende demu wako kwa sababu kama ungepata taabu ya kumuingilia au uchi mkavu kupita kiasi ningesema hapati msisimko anapokutana na wewe.
    Amani
     
  17. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Saa ingne haya mambo mwachie Mungu tu; ukitaka kuchunguza kila kitu waweza kupata kichaa kwa sababu Inawezekana hayo unayohisi si ya kweli, lakini kwa kuwa unahisi hivyo, then hutaamini kama si ya kweli. pili inawezekana unayohisi ni ya kweli lakini namna ya kujua kuwa ni kweli, ni ngumu. Tatu, je wewe ukoje? au ndio mkuki kwa nguruwe?Masuala yote ongea na mwenzio, sio kuyatoa nje
     
  18. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanamme mnashangaza halafu anajifanya anajua kumbe hajui, ukiwa wet ndio hujacheat bwana, ukicheat ina maana hamu imeisha hivo unakuwa mkavu
     
Loading...