Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mvaa Tai, Feb 24, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    [FONT=&quot]Utafiti wa Kisayansi unaonyesha. [/FONT]
    [FONT=&quot]1. 1. [/FONT][FONT=&quot]Asilimia 70 ya wanafunzi wa darasa la tatu hawawezi kabisa kusoma kiswahiri.[/FONT]

    [FONT=&quot]2. 2. [/FONT][FONT=&quot]Asilimia 90 ya wanafunzi wa darasa la tatu hawawezi kabisa kusoma kiingereza cha awali.[/FONT]

    [FONT=&quot]3. 3. [/FONT][FONT=&quot]Asilimia 80 ya wanafunzi wa darasa la tatu hawawezi kabisa hesabu za msingi kama kuzidisha na kutoa.[/FONT]

    [FONT=&quot]Ikumbukwe pia wahanga wa hiyo hali wengi ni wapiga kula walio vijijini ambao hawajui ghalama ya kuuza kura kwa T-shirt na kofia zitokanazo na kodi yao wenyewe.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot]Watanzania tufanye nini ili kuepukana na hii hali?[/FONT]
    [FONT=&quot]
    SOURCE: http://www.uwezo.net/uploads/files/Uwezo%20Key%20Findings%20Sept%2016.pdf
    [/FONT]

    [FONT=&quot][/FONT]
     
  2. Suki

    Suki JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti eeh?
     
  3. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda tuijadili credibility ya Watafiti kwanza
     
  4. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    eti eeeh,una shangaa!!ungempatia usahihi wake.
     
Loading...