Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pomole, Feb 11, 2011.

  1. P

    Pomole JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utafiti nilioufanya mdau kuhusu ni kitu gani wanachoangalia wanaume hadi kumpenda au kumtamani msichana/mwanamke vimekuwa vikitofautiana toka zama hadi zama!!Enzi za mwalimu mwanamke mzuri alikuwa ni yule mwenye tabia njema tu si zaidi ya hapo!!Enzi za mzee ruksa mwanamke mzuri alikuwa ni yule mwenye sura nzuri tu si zaidi ya hapo.Enzi hizi wanaume wanamuangalia mwanamke kwanza katika hips na makalio basi!!!Hivyo basi wanaume wanachanganyikiwa zaidi na wanawake hao na hawaangalii tena tabia wala sura.Hivyo vinakuja baadae!!Napenda kutoa hoja


    j.jpg p.jpg f.jpg o.jpg
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Habari bure kusoma pesa we unataka tuangalie sehemu ambazo hazihusiki na majambos huoni itakuwa ni wrong calculations?
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwanza mi madude kama hayo ndo yatanifilisi huku mjini nirudi kijijini kuliwa funza.
     
  4. Mazengo

    Mazengo Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Tumwombe Mungu shetani asitutie majaribuni daima. Majaribu mengine jamani hayana maana kabisa. Kwani mwanamke kuwa na hips kubwa ina maana ana ladha nzuri kuliko mwenye hips za kawaida? Ni ujinga kudhania eti yuko tofauti. Tamaa ya macho huua roho na tujiepushe nayo.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Study population?, sample size?, study area?, demographic characteristics of study population?, methodology?, Data analysis tool?:A S 20::twitch:
     
  6. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  7. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hiyo research ilikuwa ina husu wanawake wakutoka nao out au wakurun nao(ladha)mtazamo wangu hauko tofauti ila kama ni mwanamke wa kutoka nae kuuza sura,,,enzi za mwalimu walikuwa wanapenda kuuza sura na binti mtulivu,ruksa sura na awe cheupe dawa,sikuhizi part zote za usiku mwanga hafifu ukitoka na demu mwenye mzigo wa kobe watu wata amaizing,,,,,,,,,,,,,,,,
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mh, Jamani!
     
  9. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwanamke hips na ****,mengine majaliwa.msitunyanyase tuliofungasha,ni majaliwa tu sie tukapendelewa.mvuto lazima uwepo ili ndoa idumu na bila shepu ya ukweli mvuto hakuna.mengine tutajuana ndani ya ndoa
     
  10. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sure!!
     
  11. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimkweli kabisa
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naona Prof. unamwaga lecture kiaina, jamaa mzushi, kafanya obseravation yake binafsi halafu anaiita research! halafu ametumia feelings zake ku-generalize habits za watu wote.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Huo utafiti wako sio wa kweli, hiyo research yako haijatuhusisha sisi wa vijijini ambao hatuna sifa ulizotaja..
     
Loading...