Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti wangu: Wanaume hawapendi kuoa wanawake wazuri sana...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Oct 26, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Utafiti nilioufanya kwa kutumia vigezo vyangu mwenyewe visivyofanana na vya Synovet wala ESRF unaonyesha kwamba wanaume hawapendi kuoa wanawake wazuri sana.

    Sababu kubwa kabisa ni kuogopa pressure zitakazoletwa na hisia za mkewe kutakwa na wanaume wengi hivyo kutokuwa na uhakika wa mwanamke huyo kuwa wake peke yake.

    Naruhusu findings za wengine juu ya hili karibuni.....................
     
  2. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaka we marry our match or less.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wazuri wa nini?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sizitaki mbivu hizi
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mhh hatari...so mkeo wewe sio mzuri?
    mzuri yukoje?
    mbaya yukoje?
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Uzuri wa nini?

    1. Sura
    2. Tabia
    3. Mavazi
    4. ...

    Utafiti wako bado haujakamilika ningekuwa lecturer wako ningekupa sup...kiddin
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ntakupa ka mfano fulani hivi ka ukweli bila kujibu swali lako direct,

    Mwanamke anapopita wanaume huanza kumwangalia usoni, kisha hushuka kifuani na anapompita humwangalia chini ya kiuno na kisha miguuni............. hizo ndizo sehemu ambazo wanaume huwaangalia wanawake na ndipo ninapopaongelea mimi
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    long time no see
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kaka ndio maana nikasema nimeufanya kwa kutumia vigezo vyangu mwenyewe sio kama vile vya Synovet wala ESRF wala Daima
     
  10. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli mwanamke ambaye akipita njiani kila Dick and Tom anamuangalia kwa macho ya matamanio ni pressuer tupu kumuoa,
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Zinaliwa mbivu kama hazina sumu ama hazitakufanya uumwe tumbo mama
     
  12. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natofautiana nawewe kabisa, mimi naamini kwamba wanaume wanapenda kuoa wanawake wazuri ndiyo maana wapo tayari kuishi nao. Hivi inaingia akilini kwamba mtu hataki kitu kizuri? labda ungefafanua unaposema UZURI unamaanisha nini. kwasababu to me my wife ndo mwanamke mzuri kuliko wote.
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    haya bwana mie ni exception to ur conclusion
    mie bwana ntaka mwanamke beautiful awe wife maana hii hadithi ya kupitiwa mbavuni ata hao wakawaida wanapitiwa sasa tabu ipo wapi.
    huyo mzuri atanipa raha provided nampenda na anipenda
    so for me nataka a very beautiful wife.
     
  14. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hao Huitwa SHOW STOPPER, kama kuna watu wanazungumza wanaumauma maneno wengine wananyamaza, wenyewe wajua pia huongeza mapoz! na kujimwaga kama tausi!!!!!!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwahiyo unamaanisha uzuri wa sura, nyonyo, wowowo na miguu au?
     
  16. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake hata kama ni pumba.
    Mtoa mada unaonekana uwezo wako wa kujieleza ni mdogo mmmmno!

    Kwa mwanaume mwenye kujua uthamani wa mwenza kuna vitu vingi vinavyochunguzwa kwa mwanamke kabla hujamuoa. Suala la uzuri unaouongelea sijui ni uzuri upi huo. Wanadamu tonatofautiana katika kuthamini uzuri wa nje wa mwanamke.
    Kuna wanaopenda wanawake:-
    weusi, wembamba,
    weusi, wanene
    weupe wembamba,
    weupe wanene,
    Virema n.k
    Ukimuoji kila mtu ana sababu zake zinazomfanya apende aina fulani.
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Labda hujasoma vizuri nilichosema nimesema wanawake wazuri sana, kwa wanaume wa ukweli wanajua kuwa tukiwa tumekaa kundi la wanaume na akapita mwanamke kuna watakaosema ni mzuri na kuna watakaopinga. Ila kuna wakati kuna mwanamke anapita na kundi zima linakubaliana kwamba huyu ni mzuri, hao sasa ndio nawaongelea mimi
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehh mzuri km mke wa HAMISI KISHINDINDO...dah nikikumbuka tu nacheka yann..leo rahaaaa kishindindo sikipatii picha kikoje...kifup fup kinene umbo km boksi ivi ..afu kina ndevu km osama enhh?
    au kikoje koje jaman,,,,
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaaa…..huyo Mwajuma kakuharibu wewe. Kaa naye mbali.
     
  20. h

    hayaka JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha hizo, so unataka kusema wote walioolewa ni wabaya? labda mkeo ndo mbaya, kama watu wameshapendana nini kingine kinatakiwa, kwani we hujui kila mtu na mtuwe?
     
Loading...