Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti: Wanaume Hutumia Mwaka Mzima wa Maisha Yao Wakikodolea Macho Wanawake

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Saint Ivuga, Feb 1, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    Nimesoma juu ya utafiti huu ukanichekesha. Watafiti sasa wanasema kwamba kwa wastani mwanamme hutumia dakika 43 kila siku akibung'alia wanawake tofauti tofauti wanaokaribia 10. Hii ni sawa na kutumia mwaka mzima wa maisha yake (tukihesabu kuanzia miaka 18 mpaka miaka 50) akitazama wanawake. Sehemu kubwa ambazo watu hupenda kufanyia shughuli hii ni katika maduka makubwa, katika baa, nightclubs na pengine tunaweza kuongeza barabarani (inasemekana baadhi ya ajali hutokea kwa sababu madereva wa kiume hawaangalii wanakokwenda bali wamekaza macho kwingineko kuangalia wanawake wanaotembea barabarani).

    Wanawake nao pia wamo. Kwa wastani wao hutumia dakika 20 kuwacheki wanaume tofauti wanaofikia 6 kila siku. Hii ni sawa na miezi sita ya maisha yao ya kati ya miaka 18 na 50.

    Umbo la mwanamke ndiyo sababu kubwa inayowafanya wanaume kumkodolea macho mwanamke wakati macho ya mwanamme ndiyo huwavutia zaidi wanawake. Tukumbuke hata hivyo utafiti huu ulifanywa kwa wazungu na ukifanywa kwetu pengine utaibua sababu na takwimu tofauti. Kwa habari zaidi soma hapa.

    Kuna anayebisha kuhusu jambo hili la kutazamana?

     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    take a closer look hio
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utafiti ni wa kweli,Ila nawewe umo mkuu
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Bora yangu mie kipofu!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    hahaa..kwai wewe haupo?
     
  6. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    e bwana huu utafiti nakubaliana nao....maana mie shingo huniuma kutazama vimwana...hasa nikiwa Kigali na nikija Dar..macho kwa warembo tu
     
Loading...