Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti wa REDET wampa KIKWETE 71% Dk. Slaa 12%

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TUKUTUKU, Oct 6, 2010.

  1. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kuna mpango wa Utafiti wa Elimu ya democrasia wa chuo kikuu cha Dar es salaam(REDET) wa kuaandaa taarifa zitakazoonyesha kuwa mgombea uraisi wa CCM,Jakaya Kikwete,amepata ushindi wa asilimia 80% katika kura za maoni zitakazopigwa hivi karibuni.

    Taarifa zinasema vijana waliopelekwa na REDET kufanya kura ya maoni wamenyimwa madaftari ya wakazi ambamo wangeopoa mtu mmoja mmoja wa kuuliza.Badala yake wanukuu maoni wamekuwa wakielezwa kuwa wanukuu maoni ya wajumbe wa nyumba kumi (Balozi) wa CCM na mashabiki wakubwa wa chama hicho,uataratibu ambao utaonyesha kuwa wanaopenda CCM na Kikwete ni wengi.Ripoti ya REDET imepangwa kutolewa wiki mbili kabla ya uchaguzi mkuu wa 31 October 2010 ikionyesha mshindi kuwa Kikwete kwa asilimia 80.


    (Source:MwanaHalisi,October 6-12,2010, "Njama za kuiba kura hizi hapa",pp, 1-2)

    REDET sasa inaanza kutumiwa kisiasa kusaidia CCM ishinde,kwa sasa hiki siyo chombo huru tena na matokeo ya tafiti zake yapuuzwe!

    UPDATES:

    7th Sept 2010: REDET wametangaza KIKWETE atapara ushindi 71% kura zao za maoni na Dk. Slaa 12%

    [​IMG]

    To get the report in full CLICK HERE
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Umechelewa kujua yaani hilo umejua leo kuhusu REDET hao ndo kawaida yao kuchakachua utafiti wao!!
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Duh! hii noma hii..kweli mfa maji(thithiemu) haishi kutapatapa!!afu nimeitafuta iyo habari online kwenye hilo gazeti sijaipata bado...wadau atakaeweza ipata tuwekeeni link na sisi tui"dadavue" hiyo!!
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Umakamu wa ukuu wa chuo cha UDSM ulipatikana kama ahsante kwa Mukandala kwa kazi nzuri ya kuchakachua tafiti mwaka 2005 zilizoonyesha kuwa msanii alikuwaanaongoza ingawa haikuwa hivyo; sasa wanawatumia wale wale kujaribu kuchakachua tena lakini safari hii HATUDANGANYIKI!! Imekula kwao.
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Jamani hiki ni chombo huru, kama lilivyo gazeti huru la kila siku la Uhuru.:moony:
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    duu kazi kwelikweli!!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Source: MwanaHalisi


    MwanaHalisi ya leo inasema kuwa ile REDET ya CCM inategemea kutoa Matokeo yake week mbili kabla ya uchaguzi kuwa kikwete anakubalika 80%

    REDET wamekuwa wazee wa kuchakachua


    Mytake

    REDET inashusha Dhamani ya chuo chetu UDSM
     
  8. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni makusudi ya kupotosha umma sawa lakini taasisi kwa umahiri wake isingewatumia mabalozi na marafiki kama si kuingia ubia wa thithiemuuu kwa lengo la kumfurahisha JMK MWAKA HUU WADANGANYIKA HATUDANGANYIKIIII:rain:
     
  9. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    ............kwani mzee bado unawaamini REDET? hiyo imekuwa sehemu ya kupatia vyeo UDSM, vile vyeo vya kuteuliwa na mkulu!!! otherwise I believe ubashiri wa mbwa wangu, Bill, kuliko ubashiri wa REDET
     
  10. bigcell

    bigcell Senior Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    REDET lao moja na ccm lakini sisi wapenda mabadiliko dr. slaa ni wetu
     
  11. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    hivi hizo questionaire huwa anapewwa nani? au sample ni wao wenyewe?
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu, REDET wanaandika kitu ambacho siajabu ndio kimepangwa kuwa hivyo... kwahiyo usishangae majibu yakwa hayo!!! if you dont have faith with redet, why would they publish something credible

    redet wana maana yao
     
  13. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    who the hell is REDET? Mkandala si ndo mwenye ile slogani ya Ari mpya, nguvu mpya na .....nini tena! sidhani kama REDET ina jipya hapa Tanzania zaidi ya kutumia vibaya elimu yao waliyonayo. They are unprofessional, biased and don't even think of positive from REDET.
     
  14. J

    Jafar JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamefoji kwa juu sana labda wangesema ni 51 juu ya mia
     
  15. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afadhali tumejua kabla so haitakuwa news
     
  16. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wasomi wakutegemewa wanapokuwa achumia tumbo.... twaelekea kubaya...!
     
  17. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    afu kuna hawa watu hawa wa usimamizi wa uchaguzi kutoka europe jana wametangazwa TBC ...hawa mnawaonaje wadau..wanaaminika kweli hawa..??
     
  18. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mafiiiiiiiiiiiiii .....!!!!!!!!!! 80%????????
     
  19. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    REDET mbona walishadharaulika siku nyingi sana? Hakuna mtu mwenye akili anayewafuatilia utafiti wao feki.
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Yule mama mwenyekiti wa hiyo ccm-redet ameahidiwa umakamu mkuu wa chuo cha udom maana idrissa kikula anastaafu, gender balance wakuu wa vyuo wanawake nchini hakuna.
     
Loading...