Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti unaonyesha kuwa wanawake hubakwa na waume zao

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Michael Amon, Jan 10, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Tafiti zilizofanywa na wataalama wa masuala ya afya na jamii zinadai kuwa baadhi ya wanawake waliomo katika ndoa hukumbana na kadhia ya kubakwa na wanaume zao na pia hudhalilishwa. Mkurugenzi wa Shirika lisilo la kiserikali ambalo hujishughulisha na Afya na Maendeleo ya Mtoto-(KIWOHEDE), Justa Mwaituka amesema kuwa wanawake wengi walio kwenye ndoa wananyanyaswa na waume zao kwa kuwa wanalazimishwa kufanya mapenzi kinyume na maumbile pamoja na kufanya kwa njia ya mdomo.

    "Iringa tumekutana na wanawake ambao wamezikimbia ndoa zao kutokana na kuingiliwa kinyume na waume zao pamoja na kulazimishwa kufanya ngono kwa njia ya MDOMO" anasema Mwaituka.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    makubwa!
     
  3. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndiyo dunia na mambo yake.......... lol
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Inauma SANA lakini ndio ukweli huo. wanaume wengi hawajui kua kumlazimisha mkeo kushiriki tendo la ndoa wakati hataki ni kumbaka. Kwa njia yoyote ile, hata zile zinazoonekana kua za kawaida.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna mmoja alikua anamshauri mwenzake afanye hivyo hapa hapa.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Afanyeje Lizzy? amlazimishe mke wake?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeahhh.
    Jamaa alikua analalamika mke wake anasumbua sana hataki kuexplore mambo,hataki mune aridhike (eti wafanye kwa kiasi. . .LOL. . . kiasi chenyewe mara moja) mwenzake akamshauri amshike kwa nguvu eti atazoea na.kujifunza taratibu.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ndo itamchosha mara 600.
    Bora atumie nyama ya ulimi(maneno)

     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kuna watu hawajajaliwa maneno matamu.
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ndio faida ya 'kuwowa' wanasheria hiyo, kila kitu kinachambuliwa from a legal perspective - kama unaamini mumeo anakubaka, peleka mahakamani apigwe miaka 30
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu hii kali...
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Habari ndio hiyoo!!! Akinilazimisha kortini...akininyima kortini pia....
     
  13. T

    TUMY JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ukweli usiopingika, lakini tatizo nadhani linatokana na uelewa mdogo wa wahusika wengi katika masuala ya mahusiano unajua kuna haja ya wanaume pia kukalishwa chini na kufundishwa kama wanavyofundishwa wanawake kabla ya kufunga ndoa ila walau akapewa baadhi ya taratibu muhimu za ndani ya ndoa, hii nadharia kwamba wanaume wanajua kila kitu si kweli. DOs and DONTs ni muhimu kwa pande zote na hasa huko vijijini ndio balaa kabisa.
     
  14. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    That's bullsh*t! Watu kama hao ndio wanaaribu jamii. :ballchain:
     
  15. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    umenena mkubwa
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Unashangaa nini Kongosho?
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Mambo yake yapi hayo?
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kwa dunia hii ya sasa nadhani wengi wetu tunafahamu ila wanaamua kutumia mabavu ili kukidhi tamaa na haja ya miili yao. Wanaume jamani tubadilike.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    nani huyo alikuwa anamshawishi? Embu niwekee link nije kumpasha ili ajifunze na ajue nini mwanamke anachotaka.
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    lakini akili ni nywele kila mtu ana zake. Ila kwa upande wangu mimi siwezi kufikiria kitu kama hicho.
     
Loading...