Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti ukoje kuhusu hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wajad, Aug 6, 2012.

  1. W

    Wajad JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ukiwachukua watoto wawili wadogo wakike na wakiume ambao hawajaanza kuongea neno lolote ukawatenga peke yao kabisa hadi wakifika umri wa kubalehe. Kwanza nadhani hawatajua lugha yoyote zaidi ya ishara tu. Pili miili yao itakapokuwa inasisimka kimapenzi watajuwaje kuwa kitu fulani kinatakiwa kidumbukizwe mahali fulani katika suala zima la reproduction?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Adaptation and Natural Selection Principles!
     
  3. JOHNSON

    JOHNSON Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2008
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee hapo hakuna lugha wala darasa, ni sawa na kipofu kuweka chakula puani au kichwani! kumbuka kuwa wewe hukufundishwa namna ya kutumbukiza.
     
  4. W

    Wajad JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mi nilifundishwa kwa kusoma vitabu na ku experience kutoka watuwazima, na kwa sasa kuna picha za ngono kwenye ma cafe hadi kwenye simu, watoto wajifunza.
     
Loading...