Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti: Simu za mkono ni chanzo cha kufa kwa nyuki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Hofstede, Jun 30, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kumekuwepo na malalamiko kuwa Nyuki (Honey bees) wamekuwa wanapungua kwa kasi. Wanasayansi, wamegundua kuwa mionzi ya simu ya mkononi ni moja ya sababu kubwa ya kuingilia mawasiliano ya nyuki hasa kugundua muelekeo wa mzginga wapo ulipo na kupotea na kufa, kwani chakula chao ni asali iliyo kwenye mizinga yao.

    Umuhimu wa nyuki tunaujua ni mkubwa sana kuanzia uchavushaji wa mimea na asali yao. Je huu sio wakati muafaka wa kuangalia viumbe wengine wakati sisi tunaendelea na uvumbuzi wa aina mbalimbali?. Fuatilia link hapo chini

    Source: Study links bee decline to cell phones - CNN.com
     
  2. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,263
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    umh! hii kali sana.
     
Loading...