Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti: Maziwa mtindi yanapunguza unene wa kawaida na obesity

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Foundation, Mar 2, 2011.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Utafiti uliofanywa na taasisi moja nchini KENYA imegundulika kwamba maziwa ya mtindi yanaondoa unene wa kawaida hata na obesity, bakteria rafiki(harmless bacteria) aitwaye " LACTOBACILLUS" anayapatikana kwenye maziwa ya mtindi anapunguza unene na uzito kupita... kiasi(obesity na huzalisha kinga ya kuyeyusha mafuta ya ziada mwilini
     
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
  3. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu usiache tukayaparamia maziwa mtindi matokeo yake ndio tukazidi, kweli ndugu yangu. Maana wengine tuko vita hii ya kupunguza uzito kwa muda na matokeo bado si mazuri. Unaweza kufafanua yaliyo katika hali gani, yaani hata ya viwandani pia yanafaa au lazima yatokane na maziwa fresh?
     
  4. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa kama yatakuwa yanafanya kazi hiyo, je ni kiasi gani cha maziwa mtu anatakiwa kunywa per day ili iweze kufanya kazi vizuri mwilini mheshimiwa??
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nipe mechanism yake katika mwili
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Hebu peleka thread yako huko JF Doctor au Hoja mchanganyiko hapa ni mahala pa kazi na tenda.

    Husomi hata title ya jukwaa??

    Mtindi na nafasi za kazi vinahusianaje???
     
  7. g

    geophysics JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    matangazo ya biashara hayo
     
  8. B

    Baba Jose Senior Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu hata mimi ningekushauri next time uangalie unatuma wapi,
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Jukwaa la matangazo lipo apeleke huko basi
     
  10. M

    Mutu JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh ni kweli kakosea lakina inaoneka ...una hamu sana na kazi mpya ahaaaaaaaaaaaaaaaa .
     
  11. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kweli watanzania wengi hawana ajira, mnakuwa wakali mtu akipotea njia!!!
     
  12. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu badilisha njia huku umepotea!
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sasa je watu hatuna kazi jamaa analeta mambo mengine huku ha ha ha hah we Mutu acha kusoma katikati ya misitari basi aaahhh
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha wewe nae sio ukali tunamfahamisha tu mkuu pole kama nimekuwa mkali
     
  15. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nimewapata, nilipitiwa. Huo utafiti ulifanyika. Huo utafiti umefanyika kenya pamoja na PROFESA NICHOLSON WA IMPERIAL UNIVERSITY HUKO UK. Wanasema ili mradi uwe unaitwa mtindi, haijalishi ni mtindi wa dukani au sio.

    Hata hii nayo ni kazi, changamkia tenda, kazi sio lazima iwe ya kuajiriwa. Hata ukijiajiri mwenyewe inatosha.
     
  16. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,326
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kwa uelewa wangu, tumia kama unavyotumia lishe nyingine. Nilivyosoma hawakusema ni mara ngapi utumie
     
  17. Avocado

    Avocado Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du watu mbona waklai sana,kupotea njia tu ! Bado hiyo habari imewasaidia pia huko huko ilikopotea njia
     
Loading...