Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti-internet yapunguza nguvu za uzazi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zubedayo_mchuzi, Dec 1, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wanayasansi toka marekani na Argentina wamefanya utafiti na umeonyesha kuwa Mtandao wa internet kwenye komputa za mkononi"Wirele7 internet" kwenye laptop,Una madhara kwa viungo vya uzazi.
    Timu ya wanasayansi kutoka Taasisi ya Nascentis Center For Reproductive medicine iliyopo Cordoba,,Argentina kwa kushirikiana na wanasayansi wa Marekan wa Taasisi ya Eastern Virginia Medical school.

    Watakao athirika zaidi ni Wale wenye tabia za kuweka laptop kwenye Mapaja.
    Mbegu za Mwanaume huaribika kwa Electromagnet zinazotolewa na Wireles internet.
    Source. Kimataifa-uhuru
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tobaaaaa...nimeanza kutumia Internet nikiwa nina miaka 7 kwahiyo hadi sasa hivi mie kwishney.
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Duh!!!!ama kweliiiiiiiiiiii
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mpige mimba m2 utajua
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Zubeda nitarudi na majibu
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Una watoto wangapi?...lol
     
  7. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mhh...kazi tunayo, kila kitu kina madhara!!! Lakini unadhani tutaishi milele???ukikwepa magonjwa, ajali zinatusubiri...tujisalimishe kwa mungu tuu!!
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    akikisha mikoa yote una watoto,
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata wa kusingiziwa sina...
     
  10. M

    Mandaz Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumekwisha tayari kila k2 ni sumu kwe2..aaaaa nimechoka!!
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umekwisha swahiba.... Anza mchakato kabla hali haijawa tete.
     
  12. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    walichukua mbegu za kiume za wanaume 29 wenye afya njema wenye umri kati ya miaka 26 mpaka 45,zilikusanywa na kugawanywa makundi mawili.
    Kundi moja la mbegu za kiume liliwekwa chini ya laptop inayotumia Wireless internet na jingine liliwekwa mbali na laptop zinazotumia wireles internet.

    Matokeo,Robo ya mbegu za kiume zilizokuwa chini ya laptop yenye Wireles internet ziliuliwa ndani ya Masaa machache.Vinasaba vya binadamu vya mbegu za kiume ziliharibiwa vibaya
    Kundi jingine zilizokuwa mbali na laptop hzo hazikuonyeshwa kupata na Madhara yoyote zaidi ya kupungua kidogo sana kwa kasi ya kuogelea.
     
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Dr conrado avendano,alieongoza utafit huo alisema hawajui kama laptop zote zina madhara hayo.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Swahiba nisaidie basi yaani unaniacha hivi hivi tu?
     
  15. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmm mimi tayari ninawatoto...Kwa wale hawana kazi kwako
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah! Kwahiyo mbegu zinahamia kwenye laptop...lol
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Napenda sana kuzungumzia conclusive proof. Sasa tuone wale watu wenye kutegemea tafiti zisizo na ushahidi wa kutosha kuleta hitimisho kama wataacha kutumia kompyuta.
     
  18. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hizo mbegu za wazungu. Waje hapa bongo waone jinsi tulivyo ngangari kipande hiyo. Nyoooo!!
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kukuacha itakuwa ngumu swahiba, nacheki namna nzuri ya kukusaidia.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha!
     
Loading...