Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti huu wa madini mpaka lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 2mbaku, Mar 19, 2012.

  1. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nchi hii imebarikiwa sana kwa kila aina ya maliasili, kuanzia misitu, wanyama, madini n.k. Tuongelee madini. Ivi nini kinaendelea kwenye tafiti mbalimbali za madini mfn uranium Namtumbo, Nickel Bukoba kule nk. Manake kuna tetesi kuwa madini haya yanachimbwa na yanauzwa. Ivi nchi hi imelaaniwa na nani? Viongozi wako wapi? Huu ni utafiti au uchimbaji ushaanza! Naomba kuwasilisha.
     
Loading...