Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti: Hivi ni kwa nini wananchi hawajui nguvu halisi waliyonayo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Entrepreneur, Mar 18, 2012.

  1. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haiwezekani 1% ifanye maamuzi ya 99% bila kuzingatia maslahi ya 99% na 99% ikakaa kimya bila kuchukua hatua muafaka. Tatizo letu ni nini?

    View attachment 49605
     
Loading...