Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti: CHADEMA 74% Igunga, kama uchaguzi ungefanyika leo

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mikael P Aweda, Sep 21, 2011.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Chama cha Demokrasia na maendeleo kinaweza kushinda hadi 74% kwa mujibu wa utafiti uliofanywa kwa muda wa wiki tatu na wanazuoni na baadhi ya waandishi wa habari Tz daima imeripoti leo. Utafiti huo umefanyika ktk kata zote 26. Ilieleza taarifa hiyo kwa ufupi.

    Kwa upande wake mwanahalisi nao wamefanya utafiti wao na kugundua kuwa Chadema inaweza kushinda kwa 55% tu kutokana na utafiti uliofanyika kwa wiki mbili uliohusisha mjini na vijijini.

    Mijini ambako kuna 50% ya wapiga kura, Chadema inaweza kupata 60 -65# na CCM 25 - 32%. Kata za vijijini kabisa CCM 60- 65% na Chadema 30 - 32% na cuf 8- 10%.
    Kata ambazo chadema inakubalika ni mwisi, Igunga, Ziba, Igurubi, Chaoma, na Nsimbo. Kati ya watu kumi 6 = chadema, ccm, Cuf na wengine waligawana zingine.
    CCM ina mvuto sana ktk maeneo ya kijijini hasa kaskazini ktk tarafa ya Igurugi yenye kata za Itumba, Kingiringirina, Itumba, Mbembezi na Mbutu. Kati ya watu 10 waliohojiwa 6= ccm. Maeneo haya uelewa wa watu ni mdogo sana na wengi wao ni wafugaji. Waliojibu kuwa wataichagua ccm kwa sababu ndo chama walichokuwa nacho tangu zamani. Uelewa ni mdogo kiasi kwama hawajui hata baadhi ya vyama vinavyoshiriki uchaguzi wa Igunga, utafiti uligundua.
    Waandishi wa Mwanahalisi wanaripoti kuwa Chadema ina nafasi kubwa kushinda kutokana na kukubalika ktk kata zingine 8. Kati hizo kata 8 ni kata za Nyandekwa, Mwamashiku, Mwamashimba, na Manga ambako chadema walipata 46% na ccm 40% cuf 12. Vyama vingine 1%.
    Kwa wastani kwa mujibu wa mwanahalisi Chadema itapata kati ya 52% hadi 55 na CCM 42% hadi 46% na cuf 5 - 10% .
     
  2. p

    pstar01884 Senior Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hapo bado CHADEMA hawajafungua gala lake. Tunasubiria kwa shauku kubwa kusikia Cdm wameshusha 'CONVOY' yake iliyosheheni silaha za maangamizi. I mean kina Wenje, Kiwia, Selasini, Mnyika, Mdee, Lema, Sugu, Silinde, Nyerere, na makamanda wengine. Hakika Igunga hapatatosha. Magamba lazima watawehuka.
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Yasemwayo yapo, kama kuna abishae basi atarajie!!!!

    CCM iko mahututi inakunywa drip ya mwisho izikwe
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Huo UTAFIKI kweli unatisha!
    Source ya huo utafiki ni nini?
     
  5. K

    Kamura JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli huo ni utafiki si utafiti ndio maana hata data zinatia shaka ni zakubumba.
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Utafiti kumbe umefanywa na CDM,ngojeni mtafurahi siku ya uchaguzi.
    Mnajua hata 30% hamtafikisha.
    OTIS.
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huo utafiti inaelekea umefanyika kwenye sebule ya Mbowe na ukachapishiwa kwenye laptop ya Slaa.
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Umefanyikia pale Bilcanas
     
  9. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM mwaka huu Mtachekea chooni! Ndege itatua haituiii! Tutakula au fitnaaaa! Wacha nifurahi kizamani. Kweli Chadema inatisha. Magamba uharo debe!
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,705
    Likes Received: 1,266
    Trophy Points: 280
    Na hapo bado,ccm watakimbia wenyewe huku hawana viatu miguuni
     
  11. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usiwe mshamba,
    That is a war,and this is one of the war STRATEGIES.
     
  12. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    chai ya moto unataka kupooza ehe!
     
  13. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Printer, sio Laptop.
     
  14. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,044
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    God with CDM
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,044
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    God with CDM. Devil with ***
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    nashawishika kusema kwamba taarifa yako ina uhalisia fulani. good job.
    kwa mjibu wa sugu, wanasema kampeni zitaanza kwa nguvu ya digital tarehe 25. nawashauri waanzie na huko ambako CCM waliwanyima elimu ya kujitambua, ili elimu ya uraia itakayotolewa na CDM waanze kuipokea na kuichukia CCM kama ilivyo kwa wengi ambao tumeenda shule, tunaojua kwa vipi CCM imekwamisha maendeleo ya nchi na wannchi wake,
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    malizia tu with CCM+CUF na umoja wao
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    avata yako hiyo ni picha ya nani mnafiki kiivyo? nashangaa kwa ni9ni hajavaa nguo za kijani
     
  19. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magazeti yenyewe TANZANIA DAIMA LA MBOWE, NA MWANA HALISI ANTHONY KOMU CHADEMA-subirini matokeo ndio mtajua kama chadema wanaigunga hawaitaki kuwamwagia tindikali muwamwagie na kura wawape?
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    <br><br><strong><span style="color:#800080;"><font size="4"><span style="font-family: comic sans ms;">nashawishika kusema kwamba taarifa yako ina uhalisia fulani. good job. <br>kwa mjibu wa sugu, wanasema kampeni zitaanza kwa nguvu ya digital tarehe 25. nawashauri waanzie na huko ambako CCM waliwanyima elimu ya kujitambua, ili elimu ya uraia itakayotolewa na CDM waanze kuipokea na kuichukia CCM kama ilivyo kwa wengi ambao tumeenda shule, tunaojua kwa vipi CCM imekwamisha maendeleo ya nchi na wannchi wake,</span></font></span></strong>
     
Loading...