Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti binafsi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyuli, Sep 9, 2012.

  1. n

    nyuli Senior Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mwanamume humkinai mke au mpenziwe walioishi muda mrefu pamoja wakifanya mapenz!

    Licha ya wanawake wengi kuhangaika kuirudisha radha ya matamanio kwa wapenzi wao kwa kubuni na kujiweka katika hali tofautitofauti lakini hufikia hatua hata huo ubunifu mpya mwanaume huukinai!

    Hata ujibadilibadili vp itafka hatua mumeo atakukinai tu!kwa sababu hii ni kweli ya asili(truth of nature).

    Mwanaume akishafanya mapenz na mwanamke mara nyingi sana humkinai,na matamanio juu yake hupotea!hivyo mwanaume huanza kutamani mwanamke wa nje ambaye hajui radha yake hata kama huyo mpya atamaniaye si mzuri kushinda aliyenaye.

    Ni kweli kwamba wanaume hupenda na kumuheshimu mpenzi au mke mmoja tu!lakini hushindwa kuendelea kumtamani mwanake mmoja tu!

    "WOMEN U WILL ALWAYS CAPTURE THE MAN LOVE BUT NEVER HIS LUST" u never fight it u have to accept it and relax enjoy ur life!
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmmh... Ku-fight muhimu,ni sit back aniletee magonjwa ndani..kwakweli,Nehi!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    gfsonwin na snowhite makungwi mnaitwa huku!

    Back to the topic!
    Asante kwa utafiti wenye msaada mkubwa; so unatushauri tufanyaje? Tukae chini na kuanza kulia au?

    Sasa hao unatafuta penzi jipya kwao? You think wao hawajaolewa au hawana wapenzi? Hakuna haja ya kutambiana udharimu mtenda hutendwa kumbuka sema si kila mtu anaboast!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Asante kwa kutelemsha mashahiri.
    Hapo kwenye red, ebu weka reference ili tuamini ulichotafiti!
     
  5. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    katika swala la utafiti hiyo habar yako tunaita statement of the research problem sasa tunataka report ambayo ndani yake kuna njia mbalimbali za utatuzi wa hiyo problem.Tuandikie report ili watu waelewe mkuu hasa dada zetu.
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata vise versa ni sawa.
     
  7. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unajidanganya kwa utafiti wako.Matamanio ni hatua ya awali kabisa katika upendo kwa hali hiyo inaonyesha hujawahi kupenda bado uko kwenye kutamani tu. Siku moja ukifanikiwa kupenda ndio utajua upendo hufunika mapungufu yote uliyonayo wewe na yule unayempenda na kila siku ipitayo utaendelea kumuona mwenzio mpya.Ukitaka darasa zaidi nitakupatia.
     
  8. n

    nyuli Senior Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    men do love just one,but their lust never last for the one!
     
  9. n

    nyuli Senior Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    SOLUTION!

    Ukweli hakuna dawa ya mojakwa moja ya hili tatizo hili,but nimesoma sehemu moja hivi wanasema ukihisi hali hiyo "you have to give urselves a space"hata kama ikibidi kutengana vitanda for a while until ur lust(not love)to each other is rejuvenated.

    Just that!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kaunga, hayo uliyoyanena ni wachache sana watakaoelewa. Lakini mimi nimekuelewa.
    Mute mode is on.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. n

    nyuli Senior Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Free mind always has free decision!keep it up!

    "Let them fight with nature but always nature is the winner"
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kaunga bora umesema manake the man wants to justfy his mistakes to the extent that he wants to convice every one. mimi napinga and kama ni kweli kwa wakaka basi na wadada ni the same.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huu ni utafiti binafsi, inategemea na sample aliyokuwa nayo, ukubwa wa hiyo sample na lengo la kufanya utafiti huo. Nachelea kusema lolote kwa sasa.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    Bingo!

    Mkuu nakubaliana na utafiti wako kwa 100%. Uzoefu wangu na wa ndugu, marafiki zangu karibu wote, majirani zangu na wafanyakazi wenzangu unathibitisha utafiti wako uko sahihi.

    Kiukweli nampenda mke wangu kuliko wanawake wote duniani. Lakini mapenzi hayo yameshindwa kabisa kupambana na nguvu ya tamaa ya ngono.

    CONCLUSION: Infidelity is inevitable!
    ADVISE: Cheat responsibly!
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    wanaume bana ndo maana viserengeti boi vinawapigia wake zenu............

    aliyekwambia mwenye kukinai ni mwanaume peke yake ni nani?

    hata mwanamke hukinai pia......

    infact binadamu kukinai ni kawaida....


    mnapokua kwenye uhusiano /ndoa ni jukumu la kila partner kuwa mbunifu kwenye mapenzi......kuja tofauti tofauti.... sasa wewe yakalishe ukiamini ni jukumu la mwanamke kuwa mbunifu...... uone wanaume wenzio watakavyomfundisha ubunifu.......

    utajiona kidume kuwa na nyumba ndogo kumbe mwenzio anao wake wanaompa ladha tofauti....mambo tofauti.... halafu si unajua kazi za nje zinavyojituma? zinapiga mzigo wa ukweli kiasi kwamba mkeo akirudi hataki hata kuguswa....chezea wezi wewe...


    narudia mahusiano yanajengwa na wawili......kila mmoja ana jukumu la kuhakikisha anakuja tofauti daily........




     
  16. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .. Hata kama huo utafiti ni wa mashaka, lakini Kuna ka ukweli ndani yake!
     
  17. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wanawake bana!!..jamaa kaja na utafiti wake kuhusu wanaume mnampinga..kisa kasema ukweli!
    Kama na wanawake nao huwa wanakuwa na 'lust' ambayo ni inevitable ni issue ya kuprove tu na watu watawaelewa..
    Twende mbele turudi nyuma..kuna wakati mapenzi huchuja kabisa..na ni ngumu sana kuieleza hii hali kwa jinsia nyingine..
    Tukianza kujadili tatizo lazima tujue chanzo cha tatizo lenyewe pia..

    Ndoa nyingi sana na kwenye mahusiano tumeshuhudia sana wanaume wakiongoza kwa kucheat..na hata maambukzi ya HIV tunaambiwa kwa kiasi kikubwa yako kwa wanandoa..Manake ni nini?..hapa kuna kitu tunakifunika tu lakini ndio ukweli wenyewe..Jinsia moja kwenye ndoa ina 'lust' ambayo ni inevitable..na kulazimishana kuamini kwamba mwanamume atadumu na mwanamke mmoja ni kujilisha upepo tu!!..

    Men should be allowed to cheat but responsibly..i concur with you bro Asprin
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nahitaji anaeweza kunijibu maswali haya anijibu;Unakinai nini kwa mkeo?Je hicho unacho kinai hakipo huko unaoenda?Mwisho unatakiwa umalizie kwa kutuambia maana ya kukinai!
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mimi sijawahi kukinaiwa na mke wangu isipokuwa tamaa ya kuonja kwingine inakuwepo.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,720
    Trophy Points: 280
    My wife híi thread inazungumzia wanaume. Angezungumzia wanandoa kwa ujumla pia ningesema wanawake pia wanakinai. Ukweli unabaki palepale, hata ufanye nini kukinaiana kupo ndo maana nasema infidelity ni inevitable. Ikiwa huo ndo ukweli basi watu wakicheat then wacheat responsibly. Need I say more?
     
Loading...