Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyeje ukigundua kuwa nyumba ndogo yako inamegwa na Mlinzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Dec 6, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Una kipato kizuri, una mke na watoto wawili. Pembeni una kibinti kikali sana.
    Umekipangia nyumba Kijitonyama na umemuwekea mlinzi wa kuilinda.
    Siku moja unaenda kumtembelea bila taarifa, unawakuta wanamegana KIZENJI kwenye makochi (analiwa tiGO).
    Je utafanyeje mzee
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Du Bujibuji wewe una mambo sana. Utazimia
     
  3. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unawatiGo...wote wawili!:teeth:
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Demu ni wako tu pale uwapo naye yeye. Ukiwa haupo naye basi jua kuwa uwezekano wa kumegwa ni mkubwa. Anaweza akamegwa ofisini, kwenye gari, kichakani, ******, na sehemu zingine.

    Hata mkeo naye usikute keshamegwa au anamegwa na njemba bila hata ya ufahamu wako. Kila mwenye kumega nje naye humegewa. That's just the nature of the beast.
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Yerewiiiiiii moriiii moriiii moriiiiiiiiiiii
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmh, wewe Fab wewe...........
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Nyumba ndogo zote zina mabwana wengine, tena ni mabinti waliokwisha kukata tamaa ya maisha. Cha kufanya hapo ni kuondoka bila kurudi tena milele na milele!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Dec 6, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Halafu kama mtu keshakubali yeye kuwa nyumba ndogo...usitegemee malaika hapo. Kicheche tu huyo.....na vicheche huja ktk hali na maumbile tofauti. Unaweza kukuta demu ana mwonekano wa heshima kabisa kumbe kicheche tu.
     
  9. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inaonekana humtoshelezi. Hata wife nae pia angalie usikute nae anachakachua penzi kwa mlinzi
     
  10. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kweli binadamu hatosheki hata umpe nini milele hatoridhika.
    wewe hutosheki kwa mkeo, na kimada wako hatosheki na wewe.
    Mlinzi huenda anamega ipasavyo.
    We unamega kilokole, ona mlinzi asivyo na huruma, anakula hadi tigo
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hapana nawatoa nje nawaambia watumie kibanda cha mlinzi mimi nakwenda kurudi na nyingine tena!
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bujibuji sijui huwa unawaza nini, mi sielewi hata kidogo
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Hivi inakuwaje mpaka mtu unakubali kuwa nyumba ndogo?
     
  14. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #14
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    kipato rafiki yangu ndio kinachowatoa udenda dada zetu
     
  15. M

    Mundu JF-Expert Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ni kweli, kwa kuwa ukiwa na nyumba ndogo tu, unageuka kuwa RED CROSS kwa huyo binti
     
  16. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa nini, kwa nini, kwa nini? Una matatizo gani na mama watoto wako mpaka unaanzisha nyumba ndogo? Ni kipato kinachokusumbua? Tukumbuke hili: Mchakachajuaji huchakachuliwa. Ikiwa wewe unatoa pesa, wenzako watakuchakachulia bure. Ikiwa wewe unachakachua kwenye hoteli, wenzako watachakachua nyumbani mwako. Mila zetu zinaelekea wapi? Kuwa na nyumba ndogo imekuwa sehemu ya tabia zetu sasa. Tusishangae siku moja tunaingiza Ukimwi ndani.
     
  17. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #17
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Why would you deserve a truthfully love, while you haven't done it with your 1st wife. Kwahiyo kaka utatia akili, ujue kuwa hujakilimiliki so get lost!
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mmmh haya bana
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    umenifurahisha sana mkuu.
    natamani wote wenye nyumba ndogo wasome hii.
     
  20. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #20
    Dec 6, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    rudi kwa mkeo!!!!!
     
Loading...