Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyeje pale unapogundua mchumba ako aliwahi kutoa mimba?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mcheza Karate, Oct 19, 2012.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Habari za mchana huu, naomba tubadilishane mawazo kwa hili.

    Una mchumba ambaye bado kama miezi 2 kufunga pingu za maisha.
    Kila kitu kipo tayari lakini unafika kugundua kuwa mchumba ako aliwahi kushika mimba na akatoa lakini kabla hajawa na mahusiano na wewe.

    Na wakati mnaanza uhusiano alikuficha kuhusu hilo na anakataa kabisa kukutana kimwili na wewe hadi pale mtakapofunga ndoa.

    Hivi kama ni wewe utafanyaje? Binti anakubania kutoa mzigo kwa gia ya kuwa yeye msafi lakini unagundua kuwa sivyo kwani hadi aliwahi kuchoropoa KIUMBE na maandalizi ya ndoa yako tayari.

    Nawasilisha
    MK.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Du!
    Wewe una uhakika kuwa hukuwahi kumtoa mtu mimba?
    Hizi hukumu za wanaume zinakuwa na mfumo dume!
    Kama hakupi mzigo ina maana hata kama alifanya kosa wakati huo basi alishajirekebisha, anataka upate kitu QUALITY siku ya siku!
     
  3. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    PakaJimmy umesema ukweli maelezo hakuna!ajiulize katika maisha yake kuna wangapi aliowaacha na mimba kwa kujua au kwa kutokujua!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuhusu kutoa Mimba unaweza kumsamehe,no one is perfect atakuwa aliteleza,BUT usikubali kuoa bila
    kula mzigo,utakuja kujilaumu maisha yako yote mkuu!!Never ever do that...utauziwa mbuzi kwenye gunia
     
  5. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Let the by gones be by gones!!!!!!!!!!!!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    chambua kwa undani maelezo yako
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hakufai wewe huyo.
     
  8. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    How?maelezo yako mengi nichambue yapi?
     
  9. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 800
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa njinsi nilivyo muelewa mtoa mada kuwa alikuwa na matarajio makubwa sana yakuwa huyo mchumba wake hapendelei sana mambo ya kuduuu kwa sababu hata yeye muoaji kanyimwa sasa kinachomuumiza akili baada ya kugundua kuwa alishawahi kutoa kwa mwingine na mimba juu, Kwa upeo wangu kosa lilifanywa na huyo mchumba wake kwa kutokumueleza kwanini hapewi mpaka ndoa ingawa huko nyuma alishawahi kutoa
     
  10. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Inawezekana kabisa kuwa baada ya kutoa ndio alijifunza somo la kutoachia hovyo. Muulize kwa upendo akuelezee halafu chuja ndio uamue
     
  11. Dancani

    Dancani JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 800
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu mchumba amesha onja radha nyingine huko inabidi jamaa naye apime asije ambiwa kibamia, au haifanyi vizuri kama ya nani...... wakati wameshaingia kwenye ndoa, na jamaa pia inawezakana naye kapita huko alikuwa kwa akina naniii asije akamwambia mwenzie sio tamu, bwawa au imekaaje nk, hii yote inataokana na kuanza kujaribu sehemu tofauti na ndio maana siku hizi kuna kulinganisha hata wakiwa kwenye ndoa so ni muhimu kupimana uwezo kwanza isije ikapelekwa kule hapo baadae baada ya kuona kiwango duni
     
  12. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    wanaume bana mnanichekeshaga sana du inaonyesha 90 ya wanandoa ni wazinzi waliokubuhu du?
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mpaka hapo mshukuru mungu mkeo sio mgumba mkuu
     
  14. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Duu ingenipa kufikiria mambo yafuatayo ...
    1. Ni muongo
    2. Si muaminifu kwenye maisha yake
    3. Hayuko makini kwenye mahusiano yake, alipataje mimba wakati kuna njia za kutosha kuzuia mimba? Anyway mimba alifanikiwa kutoa, ingekuwa UKIMWI je, nao angetoa?
    4. Kutoa mimba maana yake ni kupotezea uhai wa kiumbe kisicho na hatia, nitahisi kumuogopa!


    Ila pia inawezekana makosa ya hapo juu yalimfanya
    1. Kuwa muongo maana angekwambia ukweli usingekubali kumuoa
    2. Kukunyima mzigo maana angekupa yangeweza kumtokea yale yale kama ya mwanzo
    3. Kabadilika na kuamua kuwa mwaminifu kwa Mungu wake na kwako pia!

    Nakushauri mkuu soma maelezo hapo juu, akili ya kuambiwa changanya na ya kwako na AMUA mwenyewe, LOL!
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Leo umekuwa mpole kweli lara 1 ..... Aghhhhh.... Hausomeki kabisa kwenye AI PAID yangu.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. V

    Vanc Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo dadainao nyesha alijifunza kutokana na makosa ya wezekana wengi walisha gusa mzigo kwa minadi ya ndoa ndiyo maana anakubania hadi utimize ahadi
     
  17. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    PakaJimmy mtoa mada alikuwa anajua atakutana na kitu sildi hakijabanduliwa karatasi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    shida yako ni nini mkuu
    kutoa mimba au kunyimwa k?
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Duh, kaazi kweli kweli... kujiuliza maswali yote hayo nitaja kufa kwa presha, chezea huyu kiumbe mwanamke weye...
    Mie huwa siangalii nyuma hata kidogo, pale pale nilipoanzia ndio pananihusu, mambo yake ya ujanani yatanifaa nini mie,,,

    Mama Ngina hebu songa ugali tule sie...
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Smile hebu punguza ukali wa maneno, kuna binti yangu nimemuona hapo chini anachungulia.....LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...