Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyaje.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Song'ito, Apr 19, 2012.

  1. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tufanye mathalan ulipata nafasi ya kwenda kujiendeleza kimasomo nchi za magharibi katika kutafuta shahada ya uzamivu, muda wa shahada ni miaka 4... shule yako hiyo haikuruhusu kurudi nyumbani bongo mara kwa mara kutokana na kukaba na pia gharama kali ya usafiri wa anga , mdogo wako wa kiume anayekufata anaishi mji mmoja na unaoishi wewe na mkeo, unapoondoka unamsisitiza asiache kuitembelea familia yako na kuijulia hali, wewe umeoa na una watoto watatu na mkeo wakati unaondoka, na mdogo wako nae ana mke na watoto....

    Baada ya miaka 2 unabahatika kurudi likizo nyumbani na kukuta mkeo ni mja mzito wa miezi 7 au 8, unambana hasa akueleze ni mimba ya nani, mwishoni anakuambia ni ya mdogo wako na anaomba msamaha kwa kuwa alipitiwa na shetani, na umbali ulichangia kumtia majaribuni.....
    katika hali hiyo, Ingelikuwa ni wewe ungechukua uamuzi gani?
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unasamehe
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tena unasamehe sabini mara elfu saba.
     
  4. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    We acha kabisa usifanye mchezo na kulea mtoto unayejua siwako hata angekua kapewa na baba nisingekubali msamaha mbaya zaidi ni kua mdogo wangu yuko hapo namuona.sitakubali kabisa kwanza heshma na ndugu yangu haipotena pia ukimsamehe wataendeleza game
     
  5. Bejajunior

    Bejajunior Senior Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 193
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hali kama hii huwa ni ngumu siku zote na ukiangalia baba wa mtoto atakayezaliwa unamjua. hapa heshima hupungua kwa ndugu husika na hatimae unaanza uadui mkubwa sana kati ya ndugu hao..... mke anasameheka ila sasa yule mtoto ndio machungu yanapoibukia.....
     
  6. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jiweke wewe kwenye nafasi ya mume, ni kweli kabisa ungesamehe toka moyoni?!! na kweli utaendelea kumtendea mkeo kama ulivyokuwa unamtendea mwanzo? Hebu
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    mi kwa upande wangu nitawasamehe wote kwa walilotenda, lakini sitaishi tena na huyo mwanamke wala huyo mtoto.
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Samehe upate thawabu kwa Mungu
     
  9. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....siwezi kutana na hyo hali....
     
  10. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nakupata mkuu, nini juu ya futue ya watoto wako wengine? utaishi nao au wataishi na mama yao, na je unajua kuwa malezi ya mzazi mmoja ni ya tabu na watoto wengi wanaolelea malezi hayo hawapo vizuri kitabia? najaribu kuibua changamoto tu katika hili..
     
  11. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jiweke katika nafasi ya huyo mheshimiwa, tufanye ni wewe sasa!! utasamehe kutoka moyoni na kuendelea na maisha na mkeo kama zamani mkinywa kufurahi na kucheka kama awali?
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Shetani alimpitia huyo mdogo wa mume tu na yeye je?.....Kama ni mimi nasemehe namove on...
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    ni ngumu but kuna wa2 wameumbiwa mioyo ya kusamehe,kama yeye ni mmojawapo asamehe na maisha yaendelee
     
  14. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kumove on maana yake utamtema mkeo? watoto wenu je itakuwaje katika swala zima la malezi?
     
  15. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ukitaka kumpa talaka atataka mgawane ngawira pasupasu... namsamehe kwa hila..nawnda kupima dna na madogo then nauza mali zote kwa mkupuo halafu nduki kali na ntakaobaini ni wanangu...BUT JIBU LANGU NI MATHALAN
     
  16. k

    kabye JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napita tu
     
  17. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    haya bana nimekusoma mkuu.....
     
Loading...