Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utafanyaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by angomwile, Oct 10, 2011.

  1. angomwile

    angomwile Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hivi kwa mfano umefumaniwa na mke wa mtu halafu mwenye mke anakuambia chagua adhabu kati ya hizi:-1-akutembeze uchi mitaani
    2-akugeuze ale tigo
    utachagua ipi?
     
  2. tcoal9

    tcoal9 JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 5, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulicho kiandika kina faida gani kwako, familia yako na taifa kwa ujumla?.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    najua wewe ungechagua adhabu ya pili,mimi ningetembea uchi mitaani kwakuwa huwa nawinda mbali na mitaa yangu.
     
  4. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tumkumbuke mungu pia, Mada nyengine hazina faida kwa jamii.
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    We Ulipofumaniwa Ulichagua Adhahu Gani? Kwanini Ufumaniwe na mke wa watu wakati wanawake kila kona wanatafuta angalau Bf.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tell him!
     
  7. h

    hayaka JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ndo mwanaharamu unaetembea na wake za watu, ukifumwa utaliwa kiboga na kutembezwa uchi. Jiandae tembea na mafuta.
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Jamaa anatafuta wala kibogo kwa nguvu ili ajitipishe.....
     
Loading...