Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Mar 25, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe ndo msanii,uko busy stage una perform,unaimba kwa hisia mpaka unafumba macho,lakini baadaye unagundua kuwa mashabiki wako busy na mambo yao tofauti na wengine wanachapa usingizi.Yes,watu wametoa viingilio vyao na ndo hao wamelala wakati we unajitahidi kuwaburudisha,utachukua uamuzi gani?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Ni kuendelea kuwaburudisha tu, hata kama wanaendelea na mambo yao!
     
  3. K

    Koola Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kazi waliyokupa fanya mpaka iishe kwa sababu viingilio vyao ni gharama ya kukuweka wewe pale uwaburudishe.Waliolala wamekolea na burudani.Wenye mambo mengine inawezekana umewakuna sana wanasemezana wenyewe.Wewe chapa kazi mwanangu kwa kupata bahati ya hiyo ajira.Usichezee ajira chezea pesa baada ya kazi.Heshimu wateja kwani wao ndio mfalme wewe mtendaji.
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Take it as a challenge

    Kajifunze how to control the crowd like Busta Ryhmes.
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    acha walale mi nshaingiza siku!
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua hata home team inakuwa tipped ku perform fresh kwa sababu ya cheerings from the home fans,hawa mashabiki wanaboa bwana.
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    walio lala wamelewa.ukiamsha alie lala uta lala wewe.
     
  8. Wandah

    Wandah Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu wameshalipa kiingilio, na uhakika wa kulipwa upo.......!
    waaache walale mpaka wakorome na kuota. Coz cdhan kama waweza wacheer pipo like hao.
     
Loading...