Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyaje ukikumbwa na hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Jun 21, 2012.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Uutafanyaje endapo umeachwa na mtoto wa miaka 17 nyumbani na akaamua kusema kuwa umembaka? ni ndugu yake wa kike mkeo mtarajiwa na mkeo mtarajiwa anaamni kuwa kweli umefanya ivyo!nyumbani mliachwa wawili tuu ila nje kuna majirani .kodi ya nyumba analipa mkeo mtarajiwa na ameamua kukufukuza bila kuwa na ushaidi nawe unampenda sana mkeo je kama ni wewe imekutokea ungechukua uamuzi gani?andika ushauri au maoni yako hapa .au kama wewe ndio dada wa huyo mtoto wa kike utachukua uamuzi gani na ungalifanya nini?maana mtoto kakupigia simu kuwa alitaka kubakwa na mchumba anahajafanya hivyo
     
  2. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Alibakwa?
    .....alitaka kubakwa?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    sijui kama alibakwa au alitaka kubakwa....

    Ila angejiuliza wakati anabakwa/anataka kubakwa hakupiga kelele? Majirani hawakusikia?

    Tabia ya binti husika ikoje?

    Tabia ya mwanaume ikoje?

    Then hospitali ingehusika......
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    ekasi our stories
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duuuh, utakuwa mhalifu tu the day ulipokubali kulelewa. Zaidi kujinasua, nenda hosptal huwa kuna utafiti wakuonyesha kama umepenetrate.
     
  6. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hpo kam mkeo mtarajiwa hakuamini ni kuchukua maamuzi magumu tu ndio njia sahihi
    hakuna mtu ambaye unaye muoa halafu hakuamini siku akiambiwa umefanya kitu
    kingine atakubali tu kirahisi kwani hakuamina
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,981
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nitawaza kuwa huo ni mpango kamambe umesukwa na mke wangu ili kuivunja ndoa yetu,na kikubwa ni kwamba mke ameshaona kuwa mimi ni mzigo na namtegemea kwa kila kitu,hivyo amechoka kufuga mbwa asiyewinda,na itanilazimu kufikiri hivyo kwasababu ya maamuzi yake ya fasta na bila kutaka kufanya uchunguzi juu ya alichokisikia!!!
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mgogoro upo hapo. Ningeondoka taratibu nikatafute pengineko!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,765
    Likes Received: 4,518
    Trophy Points: 280
    Hio huku kwetu uswahilini inaitwa MESSAGE SENT
     
  10. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Unawaambia kama ni kweli umembaka, basi muende hospitali mkapime na ichukuliwe PF3. Daktari watabaini kuwapo kwa chembe-chembe za manii ukeni kwa huyo binti. Huo ni ushahidi tosha, lakini uthibitisho wa DNA ni muhimu pia. Huyo binti anaweza kuwa na boifrendi wake, wametoka kujamiiana, manii yake, kisha ukaambiwa ni yako. Waambie kwa kuwa wao ndio wanaokutuhumu, wao ndio wagharamie kipimo cha DNA.

    Jiamini. Kuwa na msimamo. Utamwona huyo binti akinyong'onyea na kuyeyuka kama siagi kwenye mkate (toast)!

    Makosa mengi hufanyika wakati mtuhumiwa anapokuwa mwoga. Kama huna kosa, woga wa nini?

    KUWA MKALI KABISA!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,902
    Likes Received: 5,331
    Trophy Points: 280
    Mtandike vibao huyo mtoto halaf nenda kwenye DNA TEST
     
  12. m

    mtufulani Member

    #12
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    akufukuzae hakuambii toka. hapo hutakiwi.wewe ni mzigo.alipanga na mdogo wake.pole
     
Loading...