Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

(UTAFANYAJE?) Ukigundua mwenza wako ni mshirikina

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jino kwa jino, Jan 17, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanajf ikitokea mmeoana then ukagundua mwenzio ni mshirikina/mchawi utafanyaje? na anao siku nyingi ila hukujua baada ya kupata habari ukamuuliza akakuambia ni kweli yeye ni mchawi na hawezi kuacha na wewe unampenda ila hupendi uchawi!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ntampeleka kwa kakobe akaombewe..
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    c mpaka akubali?
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kama ninao uthibitisho ya kuwa ni mchawi na yeye mwenyewe kakiri, hapa hakuna kupenda tena namtema na akinitishia namfungulia kesi

    The WitchCraft Act Chapter 18 ya mwaka 2002 Ibara ya 5(1) na 5(2) inataja adhabu zao vizuri kabisa
     
  5. A

    Abraham Lincon Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndoa ilifungwa kwa misingi ya dini ya kikristo huwezi kumuacha, huo mzigo ni wako na kwa ushauri tu unapaswa umuombee Mungu ampe macho ya rohoni ili aweze kujionea uchafu wake. Bila shaka ataumia akigundua kuwa uchawi hauna thamani aliyoina na hivyo ataacha. Huna haja ya kumpiga, kumuacha wala kumburuza kwenda kokote! Maombi yatafanya kazi popote atakapokuwa.
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wewe umemjuaje kama nawewe si walewale
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,817
    Trophy Points: 280
    maji na mafuta
     
  8. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ni mwenzi wako utajua tu usiku humuoni anarudi majogoo na mavazi ya kazi
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    ...............Haviwezi kukaa pamoja
     
  10. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inaelekea unajua kitu kikubwa, tunaomba utupe stori yote ili tukupe ushauri utakaokufaa. ilikuwaje mkuu?
     
  11. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    NIKIGUNDUA KUWA KAWA MCHAWI MI NTAlGEUZA NYUMBA YETU KUWA HEKALU LA ROHO MTAKATIFU
     
  12. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    DUh!hapo inabidi ujiunge naye ktk uchawi,else inabidi ujipange kuhama mji,kwani kuna swala la watoto na urithi wa huo uchawi,uchawi huwa unapasiwa from mother to daughter,na inasemakana wanawake ndio sehemu kubwa ya wachawi ,and thats why mchawi kwa kiingereza ni Witch ikimaaanisha mwanamke mchawi.
    :eyeroll1: all in all pole san
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndoa ya kikristo, ndoa ya kikristo. Toa maandiko yanayofanya ndoa ya kikristo isivunjike. Huwezi ukageuza dunia kuwa jehanamu ya mateso kwa mwenzio kwa sababu tu eti umefunga ndoa ya kikristo, Yesu mwenyewe aliyafukuza na kuyakemea mapepo, sasa wewe unashauri mtu aendelee kuyakumbatia na kumlisha mchawi simply because ni ndoa ya kikristo? Ni Kristo gani huyo unayemzungumzia hapa?
     
  14. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mkuu hili laweza mkuta mtu yeyote siyo lazima mimi
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kumbe hata wewe umeshitukia hii aaakkkhh wale waleeeeeeeee
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mmmhh hii kali unamuonaje na mavazi ya kazi kama wewe si mwenzake??? I dauti hapa
     
  17. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    bibilia inasema alichokifunga Mungu binadamu hawezi kukitenganisha (ndoa),.................... hadi kifo kiwatenganishe!
     
  18. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuona matunguli vibuyu ungaunga nk nakusikia kwa watu then ukamwambia akasema yes unadaut nini tena
     
  19. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Labda sijaelewa vizuri, ulimuuliza tu akakubali kweli hivi hivi?
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Halafu wewe hujatutendea haki hapoooo nilipo highlight
     
Loading...