Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utafanyaje ukigundua hili

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzabzab, Dec 4, 2011.

  1. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    utafanyaje ukija gundua kuwa jina alilochagu mke wako kumpa mtoto wenu ni jina ya jamaa aliye kuwa boyfrend wake chuo?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,376
    Trophy Points: 280
    imerudiwa hiii
     
  3. The great R

    The great R Senior Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nambadilisha na kumpa ninalotaka
     
  4. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Lakini c mtoto wangu???
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwanza jina halipewi na mzazi mmoja. Lazima mtakua mmepanga jina kwa muda mrefu na mmekubaliana (na mnazijua sababu zilizo wafanya kuchagua jina hili au lile). sasa ukigundua baadae kua jina la ex wake ni lile lile alilo lipendekeza haiumi sana coz kuna sababu zingine amekutolea zinazo fanya jina hilo liwe chaguo lenu, na hiyo sababu ya kua ni jina la ex linakosa uzito sana.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kama ana ma-ex wengi labda alikua hakumbuki kama hilo jina ni lake. Sio issue,lol
     
  7. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Muache tu amuenzi bf wake! (joke....)
    Ushauri:
    Inategemea na wewe mwenyewe km hujalipenda mbadilishe jina haraka sana kwani inawezekana kufanya hivyo ila km huna tatizo na hilo muache tu aendelee kuitwa hilo jina. :A S-coffee:
     
  8. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Shida iko wapi? Kama ni jina zuri
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ....na wewe umelikubali..
     
  10. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    kama nawe ulikuwa na x akawa na jina zuri je? UKILIKATAA ujue una Gubu
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ukiona hivyo jua bado ana mfeel; wewe ni kama maji tu kwa mwenye kiu ya soda au bia. Lol.:juggle:
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hakuna mbaya kama mmeliridhia wote wawili.
     
  13. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,546
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    mmmh..hamnaga ata kama zuri sana?
     
  14. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nalikubali tu.
     
  15. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mada iko wazi kwa kusema "aliekuwa" boyfriend wake..thats means hana chake saiz maana ni mkeo sasa...vipi mkuu au yamekukuta? Pole sana..na toa shaka as long as unajua mtoto ni wako..
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na mie nampa jina la nyumba ndogo yangu
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nauaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  18. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama kawa
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sikubali nambadilisha jina fasta,ila mie mwenzenu nina kazi si kitoto,Mke wangu ni WAJINA wa Mama yangu,aisee kazi ninayo. Nalo off
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Usifanye hivyo bi dada,watakupeleka jela. Nalog off
     
Loading...