Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanyaje kama imekutokea wewe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magulumangu, Mar 25, 2010.

  1. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ukiwa ghetto umelala na masela usiku unashtushwa na ubaridi pamoja na unyevunyevu kwene TIGO,unaamka lkn ulipoangaza unakuta kila mtu yuko bize na usingizi tena wanakoroma kwa saaana tuu..unaamua kufuta na kulala lkn unatega,kesho yake mpo kijiweni unaongoza kijiwe kama kawa yako from nowhere kanatokea kadogo fulani kanaanza kusumbua unakaambia ntakutia mateke wewe?Bila wasiwasi dogo anasema unajifanya mjanja mchana lkn usiku huna lolote...je mkuu utafanyaje hapo?kumuazibu huyo dogo au unalipiza night na wewe kwa mwingine?
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usiku huo huo nitaua wooooote waliopo chumbani kisha nipotee. Tena bahati nzuri wapo usingizini.
     
Loading...