Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanya nini utakapoambiwa kuwa wewe ni mgumba wakati mkeo aliishakuzaliwa watoto wawili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Feb 8, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utafiti umeonyesha kuwa karibu 40% ya wanaume waliokwenda kupima Muhimbili wamegundulika kuwa wagumba. Je itakuwaje iwapo daktari atakwambia kuwa wewe huwezi kushikisha mimba wakati mke aliishakuzaliwa watoto wawili au watatu unaoamini ni wako na unawapenda kichizi? Kwa habari zaidi bonyeza hapa.
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kama tayari umekwisha assume watoto ni wako kwa nini kwenda kupima? Na hata kama tayari kuna watoto basi assume amewa-adopt na habari iweimekwisha!!

    Halafu hiyo 40% idadi yake ni ngapi? isijekuwa wanne (4) kati ya kumi (10) waliokwenda kupima. Ni waliokwenda mwaka jana au toka kipimo hicho kiingie Bongo?
     
  3. m

    msafi Senior Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna tatizo la uandishi wa taarifa hii, ni asilimia 40 ya wanaume waliofika muh ndio wenye tatizo na si ya wanaume wote wa tanzania, kwa maneno mengine watafiti walitumia convinient sampling na si systematic random sampling, hivyo idadi ya wanaume hao waliofika muh haiwezi kuwakilisha wanaume wote wa tz
     
  4. isasuna

    isasuna Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    Jibu rahisi........umepigiwa a.k.a umesaidiwa!!
     
  5. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanini kuandikia mate wakati mmewekewa link? Bonyeza pale ndipo muweze kupata basis ya kutoa dukuduku zenu vilivyo. It is just simple-bonyeza link.
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Utamshukuru mkeo kwa kukusitiri, si ajabu ndugu zako walishaanza kuchonga mama wa watu akaona aokoe jahazi. Kakaa kwa adabu na heshima hujastuka wala nini (hapo I assume na ww hukuanza kuleta nyodo wakati mmechelewa kupata mtoto). Sh@t happens!
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    nitamwambia mke wangu hongera kwa kunifichia aibu

    hlafu wanaume siku hizi mbona mnamatatizo mengi? mara ugumba, mara kukosa/kupungua nguvu?
    muache kula chipsi mayai aaarrrgh
     
  8. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na inasemekana kuwa watu wengine wanapakaziwa watoto ambao sio wao.
     
  9. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hata kama utakua unawatoto wawili wa kwako kabisa ugumba unaweza kukupata kama mtafiti alivyo fafanua sababu za ugumba. so link uweze fahamu
     
  10. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maumivu ya Moyo huanza polepole............!
     
  11. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nauchuna tu nisije kudaiwa malipo na yule aliyenisaidia kuendeleza ukoo.
     
  12. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Ningeamua kusoma tena andiko manake linaonekana haliko sawa, kusoma between lines and i will cross all the t's na dotting all the i's. Ukweli lakini utabaki kuwa ukweli
     
  13. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Nitamshukuru sana mke wangu kwakunizalia watoto kabla sijapata huo ugumba,yaani nitaamini kuwa huo ugumba nimeupata baada ya kupata watoto,na kwamtindo huo maisha yataendelea!!!
     
  14. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ugumba unaweza kukupata baada ya kuwa na watoto pia. Mimi nitaacha mambo yawe siri kama yalivyo, yanini kuhangika, kunyang'anywa watoto na kudhalilika mtaani? Maisha yenyewe mafupi. Yanini kuwachanganya na kuwashangaza watoto kwa kuwaambia mimi sio baba yao. Ila kama ni kweli inauma sana kujua kwamba mimi ni mgumba ila mke wangu ana watoto ambao sio wakwangu, ndoa itakuwa sio ndoa tena ila nitaifanya kuwa siri kati yangu na mke, nitamuomba Mungu aniwezeshe kuwa na moyo wa uvumilivu kupita kawaida ili kumalizia siku za kuishi hapa duniani.
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Eh! kaazi kweli kweli..!!
     
  16. b

    busar JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duuuu...... Inagusa,
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,117
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Jinsi kinababa
    wanavyowahangaishaga kinamama
    kwa swala hili
    inaumizaga saaana,
    put urself under the shoes za
    huyo mkeo anayejibiwa
    kuwa ni mgumba,ooops
    waweza kufa.na mianaume mingine
    hovyooo ikiambiwaga ikapime badala ikubali atabisha
    na kung'ang'ania
    kwamba mkewe ndo anamatatizo!
    Kwamba eti ulitoa mimba sana ndo maana!
    Hata kwetu hapa yupo
    mjinga wa hivyo,
     
Loading...