Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanya nini nikiamua kukupa??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Eiyer, Jul 18, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Naamua kukupa penzi langu,nimeamua kukupa mamlaka ya funguo adimu za penzi nililolitunza bila kuguswa kwa mika zaidi ya 32. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .Nimeamua kukukabidhi WEWE,je utafanya nini?Unajua nilivyopitia changamoto za kutosha kabisa kulea na kulitunza,hebu niambie wewe mwanamke utalitunzaje?Ni sawa na umekabidhiwa mfuko wa dhahabu uliotunzwa kwa miaka mingi,niambie utakachofanya!!
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tusubiri walokabidhiwa hayo manake kwa kipindi hiki unambiwa umekabithiwa lakini kila kitu cha ki china...
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama mfuko wa dhahabu??/ acha kuuthaminisha uchi na dhahabu wewe!!! dhahabu ni pesa wewe, chezea pesa eeehhh???
     
  4. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 781
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli... Eiyer kazi unayo na wachangiaji wako asee:nerd:
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh bikra si kitu bana....

    1.utakuwa mgen mchezoni so utanipa kazi kukuelekeza so yabidi wewe ufikirie kunipa nini mimi kwa kwenye NTAKAYOKUFUNDA

    2.32 yrs stl bikra thats shows how much ur DIFFICULT...so ata mahusiano yetu utansumbua sana kila kitu utajifikiria wewe tu na kujihesabia haki cz umejiaminisha una FUKO LA DHAHABU


    3.Uwezekano wa viungo vyako kusizi kufanya kaz ni mkubwa zaidi....ile theory gan inasema et usipotumia kitu/kiungo chako mda mrefu/mwafaka bas kinadidimia/kudhoofika...


    4.maisha ya sasa ni ufanisi wa kazi na ready to work after admission sasa kupotezeana mda wa kuwekeana X ili ujifunze ni kupotezeana mda afta loohh kumfunda mtu wakat ashakaribia miaka ya kuzeeka ni aghali sana na tabu kubwa cz awaelewi haraka....


    NB;
    sina dhamira ya kukuvunjia kanuni yeyote ya 64 wala 68....nawasilisha.
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Khaaaaaa... Bi dada!
    Nimecheka sana.
    Mwanaume awe bikra thubutuuuuuu.....!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    sikuchukui....utanchosha bure tu.....
     
  8. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    You speak well Preta. The old boy has been masturbating for at least 18 good yrs can never afford natural sex!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sitaki hata kusikia mabikra wa kiume! nataka ninate na bits we utakuwa unaugugumia tu, nataka mwendo wa farasi na slaps zake, we utakuwa unashangaa tu! si kwa ubaya, ila kapate experince halafu uje utangaze tena! kha! Eiyer shemeji yangu kwa Kaunga hujambo weye! halafu itake radhi dhahabu, halafu mabikra ndio zenu hizo, mara nimekupa cha thamani, mara nilijitunza, khaaaaaaaaaaaaaaaa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Waathirika wa punyeto hawajifichagi asee. Utatuchafulia dada zetu na bao za kijogoo. BTW mkono sweta ushakarabatiwa?
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaaaaaaaaaaaa! hubby, si umpe course kidogo, mwambie huwa unatufaidije wake zako!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Samaki mkunje angali mbichi. Unampeleka mzee chekechea? Utafiti nloufanya kwa hisani ya wakware unaonyesha wanaume wanaoanza kujamiiana baada ya miaka 30, hawawarizishi wake zao na wake zao wanakuwa hawana jinsi bali kuomba kufikishwa kileleni na mijanaume ya haja.
     
  13. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Achana na huyo bikra njoo huku upatw kila bure kama mar. Dr Remmy alivyoimba Amisaaaa eeeeeeh!!!!

    Kujipigia debe muhimu tehe tehe tehe.
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa kweli ubikra, tena wa kiume hauswiii! ila raha za Kaunga hizi, huwezi jua style zao! hubby sa mi mbona mith u?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi nitakurudishia penzi lako maana nataka mtu full maskills na maexperience ya miaka isiyopungua 10 kwenye game.
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani huyu mtu si yuko na Kaunga, sasa hii uliyoitaja anaifanya ya nini? Kaunga yupo wapi atupe ukweli!
     
  17. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Dhahabu yaweza kuwa replaced na hela.uchi je!
     
  18. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hata mimi hivyohivyo miaka zaidi ya 20 bila kuguswa tukiunganisha tutapata kitu zaidi ya dhahabu nitakuweka katikati ya moyo.come this way baby
     
  19. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Nimegundua jambo ahsanteni kwa comments zenu mliokuwa mmepewa!
     
  20. m

    mafian Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hehehe point...

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
Loading...