Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanya je?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by B'REAL, Jan 4, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    ulikuwa wewee mkeo na mamaa mkwe mnasafiri kwenda mkoani,kwa bahati mbaya mkapata ajalii mbayaa sana baada ya basi kupinduka,wasamaria wakawapeleka hospital,mkeo na mama mkwe walikuwa wameumia sana,ikabidi wa fanyiwe operation ya kuwaunga,na kwa bahati mbaya ma doctor wakachanganya.sehemu ya kiuno kupanda juu[kiwili wili}cha mkeo akaungiwa mama mkwe na kiwili wilii cha mama mkwe aka ungiwa mkeo.kwa bahati wa kaponaa.ila madaktari wakagundua na kukupa tarifa ya kuchanganyaa operation.JE KAMAA WEWEE UTAFANYA JE AU UTAMCHANGUA YUPI?
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiyo haitawezekana kiukweli yaani wakatike vipande viwili halafu waungwe wapona,,,,, vipi we jamaa mzima kweli???? naona waleta storry za tom and jerry... usitegeemee majibu kwa hili.....samahani lakin kama nimekukera kwa hili..
     
  3. h

    hassan_oslo New Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni ajab s
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    utanisamehe bure lakini mie sioni kichwa wala miguu ya hii thread..

    usikasirike ae....
     
  5. LD

    LD JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aiseee B'Real bana
     
  6. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    du..hii feki
     
  7. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shule richabo ndugu?
     
  8. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Revise the thread bandugu....
     
  9. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hili swali hata wanafunzi wa udaktari watafeli, hebu wewe tupe jibu. Maswali mengine bwana du, tabu kwelil kweli
     
  10. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ulipooa ulikuwa unataka nini? Hicho hicho
     
  11. K

    KIJANI Senior Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi nimekukubali mtu wangu, Ndoto yako ni ya ukweli...probably ulikuwa usingzi mzito.
     
  12. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Yakufikirika sana...haijatulia!
     
  13. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa kuwa nitakuwa ndotoni nitachagua wote
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna kitu anauliza hapa hamjamuelewa vizuri. swali ni kwa unapooa, unaoa nusu ya juu ya mwili au nusu ya chini? au unapofanya mapenzi, unafanya na nusu ya juu ya mwili au nusu ya chini?

    back to your question. mtu haoi nusu mwili bali mwili mzima, akili, roho, hisia nk, yaani mtu huoa mtu mzima mzima akiwa kamili na jumlajumla, huwezi kupenda derivative ya mtu yaani hakuna differentiation wala hakuna ceteris paribus assumption kwenye marriage ndugu yangu! ndoa na mapenzi lazima yahusshe mwili na akili kwa ukamilifu wake wote. unapaswa kumchagua uliyemuoa kwanza, yule uliyemchumbia, mkakubaliana na mioyo yenu ikapendana na kuridhiana. i know kuna watu wanpenda huko chini tu, hao ndio watakuwa na mtihani mgumu zaid
     
  15. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Hivi user name yako ni B'REAL au BRELA?

    Anyway back to your question, binafsi ntamchagua yule tuliyeunganishwa pamoja madhabahuni na mwenye MOYO nilouchagua.
     
Loading...