Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utachukua uamuzi gani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eversmilin Gal, Sep 28, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hope wote mmechaguliwa kuiona tena leo kwa wagonjwa mungu awatie nguvu
    Back to the topic;ulikua unamuamini sana mpenzi wako ingawa ulikua ukisikia ni bonge ya player na ulikua unaignore kwa sababu ulimpenda,na yeye mwenyewe alikua kisema anasingiziwa na wale wote ambao uliambiwa nao hizo story za yeye ni player wamekua adui zake,lakini sasa mna familia anaanza kukuhesabia mademu kibao ingawa anasema wote amewaumiza kwa ajili yako swali la kwanza player anaweza akabadilika na kuacha,kwa nini aongope ck zote halafu yale yote uliyokua ukijua ni uongo kumbe yalikua ni kweli unafanyaje ,tujadili
     
  2. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,684
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Player anaweza kubadilika kama si mlevi, ila kama ni mlevi subutu.

    TABIA NI NGOZI, KUBADILIKA NI KAZI
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Pengine alidanganya ili asikuumize,na usije kukata tamaa ya kuolewa nae...otherwise, kama anatimiza majukumu ya ndoa na anahis hana tabia za ovyo so far..then apotezee tu hiyo history.
     
  4. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Hahaaaaaa!(Its not a laughing matter n im ashamed of my self!!!!) HIYO IMEKULA KWAKO MAZIMA! Kimujini tunasema UMEBUGI STEP!!!! Kwa uzoefu wangu ONCE A PLAYER ALWAYS A PLAYER. Huyo kubadilika ni kwa MAOMBI TUUUU! Funga na kukesha ukimlilia muumba, automatically hamu ya uzinifu itamtoka! LOLEST! HAPANA CHEZEA UPAKO!!!! Akiona zinga la mfododo miraculously anamuona demu kapigwa pasi vibayaaaa!LOLEST!!! (IN GOD U SHOULD TRUST)
     
  5. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 36,303
    Likes Received: 14,699
    Trophy Points: 280
    player anabadilika ukiamua kumbadilisha
     
  6. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,790
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mhm...mnadanganyana hapa
     
  7. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikubwa ni kuangalia hali iliyopo na kusamehe yote aliyokuambia hataa kama mwanzo alikukatalia.
    KOSA SI KOSA KAMA HALIJARUDIWA NA MHUSIKA.
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kama uhai ni lazima umtoke mtu basi kila mtu anaweza kubadilika.
     
  9. N

    Ng'ongoampoku Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aisee dada usiumie moyo wala usikatishwe tamaa na wanaokwambia ngozi haibadiliki, kama yeye mwenyewe amedeclare kwamba the past is over, it means is over, wewe unamuonaje? Je anatimiza majukumu? Je uelewano upo? Usijiumize roho kumfuatilia..... Forget forgive na shirikianeni katika ujenzi wa taifa.
     
  10. m

    maisara Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mna mda gani kwenye hayo mhusino?samahani lkn.
     
  11. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi napingana na washirika wanaosema tabia ni "ngozi"

    Inakuwaje mtu ana tabia nzuri tu kabla ya kuoa/kuolewa halafu anabadilika hadi anakuwa kituko?

    mi naamin binadam anabadilika wakati wowote bila kuangalia historia yake.
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    to mee past is past!
    hata mimi nina past!
     
  13. piper

    piper JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hamna linaloshindikana chini ya jua
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I hardly agree with you lara 1
    People change as their age changes too..
    Unaweza kuwa player mzuri but once ukiingia kwenye ndoa hizo makitu zinakufa zenyewe..
    In actual fact there is no rule of thumb about that.. inategemea na mtu aisee..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. JICHO LA TATU

    JICHO LA TATU JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maadamu upo mnaishi wote bs kabadilika,
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,563
    Trophy Points: 280
    mbona maombi hayajaku okoa wewe utulie?
     
  17. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa! Mi mtulivu sana sema hujui tu! Swala la uchunaji, guilty as charged ila UZINIFU no way!!!! People like me, i show them support and appreciation!!!!! The world is a lonely place eeeeh! So if u want my company and u can afford to lavish me, without caring of payments, why not show you some love by giving you my company! LOLEST!!!

    Ila for real naomba nipate mume mwema, nizae, my biological clock is TICKING!!!!! LOLEST!!!!
     
  18. Lady Masai

    Lady Masai Member

    #18
    Apr 20, 2013
    Joined: Apr 16, 2013
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli inaweza kuwa ngumu kumbadilisha kwa sababu ni mpaka atambue ndani ya moyo wake kwamba anachokifanya sio sahihi lakini kubadilika kwa kuambiwa its kind of hard!
     
  19. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,522
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    mmmh hata siku moja!!watu hubadilika sana tu!!!ingekuwa ngozi majambazi, changudoa, n.k wasingebadilika!TABIA SIYO NGOZI!
     
Loading...