Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAUMZA, Dec 25, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Natabiri anguko kubwa la CDM kabla ya mwaka 2013. Na pia natabiri CCM kupata ushindi mkubwa zaidi ktk uchaguzi wa 2015. Anaebisha na abishe, Novemba 2015 tutasutana.Tuombe uzima
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sheik Yahaya at work......

    ............Merry Christmas and Happy New Year.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    They predicted so after 2005 election nothing happened so keep on dreaming no one will awake you.
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    dreaming is healthy for the 12 noon nap! keep on dreaming buddy
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii ni bange la kwenye jua kali!
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    utabiri huu unatokana na powers zipi..... horoscope.... astrology..... au wewe ni sangoma? do you know the end and consequences of people who tends to be seeing tomorrow? mkuu chunga sana bana
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    nani atagombea? Rizi?
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kaumza huna hoja.
    Wewe umetoka kusema kule (SOMA-HAPA) kuwa ukitaka kugombana na WANAJF basi uanzishe hoja za CDM...
    Sasa umeamua kwa makusudi kuleta hoja hii ili kuwapima watu uvumilivu!...this is childish!
    Usilete mambo ya dimbadimba majukwaani...ukijibiwa hapa utaanza ooohh...sijui... trinity au paka-gani:mod:
    Mupo wengi wa aina yako humu..mnaleta hoja za kipumbavu, then mnalalamika mkijibiwa!
    To hell with you...tuko makini comrade!
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani ni utabiri wake tuu.
    Mwacheni.
     
  10. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Pakajimmy!!! Punguza jazba mkuu. Ni sehemu ya utafiti wangu. Ila nakusifu, ni mfuatiliaji mzuri na upo makini. Tatizo lako JAZBA
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    +
    Mkuu,
    Kwenye majukwaa haya hatuishi kwa utabiri..
    Hapa ni hoja za kiuchunguzi, utafiti, na ushuhuda...si blah blah zisizokuwa na empirical proof.
    Achana kabisa na watu wa jamii hiyo hapo juu!
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaonekana umeshindilia sana Pilau mpaka umevimbiwa. Binadam akishiba sana kuliko kawaida na akapitiwa na usingizi huwa anaota ndoto za ajabu sana kama zako. Acha ulafi.
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 2,528
    Trophy Points: 280
    Kweli huyu ndiye aliyeanzisha thread ya kuiponda JF sasa kaanzisha thread hii makusudi kuona response yake, inaoneka anataka ligi huyu tupo wengine tumeshavaa bukta kabisa kwa kuanzia namnyambaf kwa kuleta hoja za kizushi.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Ingawa nakubaliana na ww kuwa CCM itashinda 2015 lakini sikubaliani na utabiri wako. Huwezi ukafanya utabiri kwenye jambo lililo dhahiri kama hili!!!
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    umefikisha posts ngapi hapa jamvini?
     
Loading...