Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wangu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by KAUMZA, Dec 25, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mimi si Sheikh YAHYA HUSSEIN au NOSTRADAMUS. Ila ninatabiri kuwa CHADEMA itaishiwa pumzi na kufifia(kama lilivyofifia gazeti la Mwanahalisi) mwaka 2012 na hivyo kuipa nguvu zaidi CCM kupata nguvu zaidi na hivyo kushinda kwa kishindo mwaka 2015.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    keep on dreaming.....its kinda good for the 12noon nap!
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    aaaaaaah sheheeeeeee hahahahahahaha tabiri kifo chako basi
     
  4. e

    ejogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kufifia na kuishiwa nguvu kivipi yaani? yaani hujaona nguvu ilivyoongezeka this time mpaka ccm imetetemeka!!! Mambo ni mbele kwa mbele bwana ndugu, kalaghabaho!!
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hatuendekezi utabiri kwa namna yoyote ile....

    Umeombwa kuwatabiria cdm...
     
  6. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    MS kwa mara nyingine tena, aisee unakera kama harufu ya mavi.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ndivyo mnavyoidanganya cc ya ccm.about 5yrs back watu walihisi hivyo nadhani umeshuhudia tsunami la cdm.
    Labda cdm itafifia lakini sio NGUVU YA UMMA!
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ghbm usimtukane Mkuu KAUMZA hayo ndio mawazo yake ameshasema kuwa yeye sio Mtabiri wala siyo Sheikh YAHYA HUSSEIN au NOSTRADAMUS usifananishe maneno ya mtu na Mavi Ban itakuhusu Mkuu Bhbm Kila Mtu ana haki ya kuzungumza mawazo yake il mradi havunji sheria za Jamii forums.
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    Mkuu KAUMZA Utabiri wako ni kama Ndoto za Mchana .Mimi Nilifikiri utasema kuwa CCM mwisho wake utakuwa mwaka 2015 hapo ningekusikiliza lakini umesema kinyume na hivyo . Ni mawazo yako unayoyafikiria watu hufikiria Maendeleo ya nchi wewe unafikiria Kuangamia kwa nchi ahhhh sawa tu.
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Inaonekana hukwenda shule na kama ulienda ulisoma kwa mkopo wakati babaya ya akiwa nifisadi wa kutupwa! hayo ni mawazo mgando kwa mtu yeyote aliyepevuka ktk kizazi hiki cha dot com, watu hatuishi ktk mfumo wafikra za akina chifu Mangungo
     
  11. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utabiri mwingine bana, utabiri wako ni sawa na kutabiri kuwa 2012 jua litachomoza magharibi na kuzama mashariki.
     
  12. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rafiki wa ridhwani zitto kabwe jibu swali hiloooo ukweli ukweli..
     
  13. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tusubiri tuone. Maana waswahili wanasema NGOMA IKIVUMA SANA MWISHOWE HUPASUKA
     
  14. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli Yaani anamaanisha vita ya mafisadi iiishe, HAWA NDO WAKINAMAKAMBA AKILI HAKUNA KICHWANI KABISAA, CCM PAMBANENI KWA NGUVU ZOOTE NA UFISADI SI KWA KUUUA WATU PUMBAVUUU SENU NTIE.
     
  15. P

    Penguine JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 965
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60

    Nafikiri matokeo ya utabiri huu itabidi yaunganishwe na kuletwa pamoja na yale ya Mkuu wako Shehe yahaya kwamba mgombea urais ambae angegombea/pingana na mgombea wa CCM angekufa.
    Result slip yake itakuwa nzuri sana katika kukusaidia kupata cheo katika freemason.
     
  16. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Endelea tu kubana korodani dogo. Sh.it happens
     
  17. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    cdm tu imara,na tutaendelea kuwa imara,chadema forever
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Dalili za Malaria Sugu huanza polepole:eyeroll1:
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!kumbe imevuma sana na wewe unakiri!mbona CCM ilivuma sana na bado ipo?CHADEMA nayo itaendelea kuwepo!!
     
  20. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dalili gani tena mkuu,wakati huyu tayari anayo malaria sugu!!
     
Loading...