Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wangu Mhe JK hatatia sahihi waraka wa ongezeko la posho za wabungu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Dec 12, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa upepo unavyosoma Jk Hataweka mkono wake kwenye waraka wa kuwaongezea wabunge posho.hii ni kutokana na tishio la waalimu kugoma japo wamedanganya kuwa wameanza kulipa madeni yao,lingine ni wananchini kupiga kelele kupitia vyombo vya habari.fanya hivyo JK
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Mle hamna kitu, atasaini tu, si anayo majeshi ya kudhibiti migomo na maandamno?Mkuu hukusoma ujumbe aliokuwa anatuma kwa umma wa watz siku ya maadhimisho ya miaka 50 ya Tanganyika? Anajidanganya sana huyu kuwa kwa kuwa yeye ni amiri jeshi mkuu basi lolote analolitaka lazima liwe.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unatabiri au unarudia habari ambayo iko kwenye magazeti kwa zaidi ya week sasa? Soma raia mwema toleo la jumatano iliyopita, inasema wazi kabisa kuwa rais amegoma ku-sign waraka wa posho.
     
  4. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,630
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Nchi imefilisika, hataweza kusaini ndo maana amemwambia vuvuzela wake adanganye kwamba hata CCM hawataki ongezeko...
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Emu rekebisha heading ya thread. Posho za 'wabungu' ndiyo nini?
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,642
    Likes Received: 3,357
    Trophy Points: 280
    Rafiki, analysis yako sio sahihi. JK hana maamuzi yanayojitegemea-independent thinking/reasoning and decisions!!! If it were Nyerere, then you would be right. Sikutegemea kama Jk angelisaini muswada wa sheria watanzania kwa mamilioni walivyopiga kelele!!!! Akawapuuza!! hawezi kuwaudhi wabunge wa CCM, anawaogopa. Nyerere kwa jambo la msingi kama hilo alikuwa tayari kuvunja bunge wakahukumiwe na wananchi. JK hana ubavu/ujasiri huo na hatakuwa nao milele!!!
     
  7. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Atasaini kwa kishindo....
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Posho za Wabungu? hebu badilisha heading....
     
Loading...