Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa Zitto watimia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nice 2, Apr 2, 2012.

  1. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hatimae yale aliyoyatabiri Mhe. Zitto Kabwe katika mkutano wa lala salama kule Kirumba Mwanza yametimia.
    Jionee mwenyewe..... Peopleeessssssssssssssssssssss ssssssssss
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Chadema chama kubwa!
     
  3. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa ni potential
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sio utabiri bali ni strategy ya CDM iliyowapeleka wapambanaji wake sehemu zote husika.. Sisi hapa ndio tulikuwa tukitupiana vijembe tuu bila kujua kinachoendelea - CDM waneshinda kote kutokana na maandalizi mazuri tuache vijembe tuwapongeze viongozi wetu.
     
  5. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Great Observation!!!
     
  6. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    CHADEMA msivurugwa na magamba na mkielewena kwenye chama 2015 mnachukua nchi jipangeni vizuri watumieni Wazee (Prof. Baregu, Slaa) na mawazo mapya ya vijana(Zitto, Wenje, Lema, sasa Nassari, Lissu) kuiangusha CCM. Hongereni,nikitaka kutuma mchango nafanyaje? please mwenye kujua anipe details kwa: franktemu123@yahoo.co.uk Frank, hapa mimi sina M-PESA,wala Tigo pesa. Nafikiri njia rahisi ni western union.. please ziwe details za chama si akaunti ya mtu binafsi
     
  7. nice 2

    nice 2 JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 746
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana mkuu,naamini utapatiwa details kwenye email yako.
     
  8. K

    KUYUGU New Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli huku lizabon songea tumemchagua mlongo wa chadema kuwa diwani wetu.
     
  9. r

    rimoy Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    statisticaly significant, Peoples power
     
  10. K

    Kengedume Senior Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cdm speed n accuracy = eficiency!
     
  11. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    masalia ya zitto .huko kanda ya ziwa mtanado wenu mnaendelea kuujenga siyo maana zitto alikuwa anzunguka na kundi lake tu

    na wewe ni masalia wale wale tu.endeleeni kujiimarisha na wewe unaingia kundi hili

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/241271-kundi-hili-la-vijana-ni-janga-la-kitaifa-zitto-bashe-january-ben-kafulila-and-masalia-ya-zitto-cdm.html
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...