Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa ushindi wa chadema hadi ulaya

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shomari, Oct 11, 2010.

  1. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa they have become very popular all over the world kiasi kwamba hata makampuni ya matangazo ya ulaya kuamua kutumia nembo yao..teh! , kama kuna mtu aliona ya CCM aiweke...teh!
     

    Attached Files:

  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hii ni ishara ya ushindi mwaka huu
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Logo kubwa ,ipo siku itaingia ikulu.
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,958
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    dalili nzuri
     
  5. asam.thegunner

    asam.thegunner Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ninachofahamu kuweka vidole hivyo maana yake ni victory. hiyo alama ya vidole ilikuwepo hata kabla ya kuanzishwa chadema.
     
  6. P

    PWAGU Member

    #6
    Oct 12, 2010
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Logo kubwa ,ipo siku itaingia ikulu.

    UMESHAKATA TAMAA SIKU IPI HIYO
     
Loading...