Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa Tendwa ulitimia? Ni katika uchaguzi mkuu 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtego wa Noti, Dec 14, 2010.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    WanaJF, wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu, Tendwa ambaye ni msajili wa vyama vya siasa alitabiri kuwa katika uchaguzi wa mwaka huu, vyama vya upinzani vitapata viti vingi vya ubunge, jambo ambalo tabibu wa CCM, Makamba alikanusha kwa kumwita tendwa mopokaji na mtu asiyejua anachokiongea. Mara baada ya uchaguzi kuisha, tumeona jinsi wagombea ubunge wengi wa upinzani walivyojitwalia majimbo mengi pamoja na hila za CCM kuiba kura. Sasa hapo nani aliropoka? Makamba au Tendwa? Kwa utabiri huu, tumfananishe Tendwa na Sheikh Yahya Husseni? Nawasilisha!!!!
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je kwa sasa Makamba anamtazamje Tendwa? kwa raha au kama mchawi?
     
Loading...