Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa Sheikh Yahya Hussein watimia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtu wa Pwani, Aug 9, 2010.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sheikh Yahya Hussein alitabiri kuwa mtu yeyote ataeshindana na Kikwete atakufa. watu wengi walikanusha na kumbeza, wengine walidiriki kusema mzee amechoka na hana mpya.


    kumbe utabiri wake una ukweli wa kutosha, wengi tulifikiri kufa ni kutoka roho tu. lakini hata kufa kisiasa ni kufa



    kwa hio ndugu yetu shibuda aliepambana na Kikwete tayari ameshakufa kisiasa
     
  2. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Wewe acha maneno yako, Yeye alimaanisha kuondolewa uhai, na kuondoka CCm siyo kufa kisiasa. Ivi wewe una maana kuwa hai ni kuwa sisiemu? Ndugu yangu kama utakuwa hivyo basi hii nchi haiendi mbele hata kidogo. Kwa sababu tunaona kwenye vyama vingine pia kuna kitu kinaendelea si wote wamekufa.

    Please re think.
    Huu ni mwelekeo wa kufa kwa CCm na siyo watu wanaohama. CCM uhai wake unazidi kuzeeka!!!
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mzee wewe wajua hii ni PUMBA!
    Kwani wewe msemaji wa Sh Yahya, au mko dili moja huko kusadikika?
     
  4. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kweli hii ni pumba LIVE bila chenga.

    Na nadhani huyu ni mwenzie au shabiki wake
    Maana kuhama si sawa na kufa
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    POle saana kwa kuoza akili Mungu akurudishie akili zako
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Yaani ndugu yangu unavyobadilisha kauli utadhani Watanzania hatuna masikio!!
    Ndo maana swahiba wako (Shekh Yahya) amepunguzwa makali na Pweza Paul.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia Shibuda kafa kisiasa?Nyie ndio wale msiopenda mabadiliko katika jamii.
    Msalimie baba yako Shehe Yahaya natumai ujumbe aliokutuma umefika hata kama ni pumba tupu.
    Natumai pia kakutabiria kuwa umefilisika kifikra na pole pole utakufa na hatutokuona tena humu kutuletea pumba kama hizi.

     
  8. minda

    minda JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135







    1. sikubaliani nawe kwani unajaribu kulazimisha watanzania tuamini katika nguvu za majini (imani yako) na bila shaka alipopondewa ulikaa kimya na sasa sononeko lako limekwisha lakini nakwambia huo ni uchovu wa mawazo kwani umeungaunga tu matukio ukidai ni picture in continuum.
    2. naona uko mbali kweli na dunia. hakuna mwana ccm yeyote aliyeshindana na kikwete; kura zilipigwa au kwa kikwete (ndiyo) au kwa ruhani (hapana) ambapo ruhani alipata kura 16 tu za wajumbe wa mkutano mkuu maalum wa ccm na zilizobaki akanyakua jk
     
  9. j

    jilala Member

    #9
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    .

    Wakuu,
    Mbona mnashambulia sana mleta maada?Hayo ni maoni yake tu.
    Kumbuka uchaguzi wa mwaka 2005,Sheikh Yahya,alitabiri kuwa mshindi katika ushaguzi huo angekuwa mwanamke.Na baada ya JK kushinda, Yahya ,alisema alikuwa na maana ya mshindi mwenye mvuto wa mwanamke.

    Kwa hiyo inawezekana mleta maada akawa yuko sahihi.
     
  10. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,667
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Aliyekuroga wewe alikufa mwaka jana! Ondoka hapa na upuuzi wako!
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Shibuda alipambana na Kikwete LINI?
     
  12. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wewe ni nani mpaka uongee kwa niaba ya shk yahya..?

    kwani yeye hajui tofauti kati ya kufa na kufa kisiasa..?
     
  13. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    CCM na vibaraka wao matumbo joto.Mara wajaribu kete ya udini,mara wageukie ushirikina.Mshindwe na mlegee kabisa mafisadi wakubwa nyie.
     
  14. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Usituletee ushirikina wako hapa, peleka huko huko Lumumba.
     
  15. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani SHe Yahaya ni nani bwana, nyie mnapeeendaa kuwausudu watu wasio na Fasida katika Taifa,, ok Baada ya utabiri huo wewe umepata nini, na kikwete si Mtu kama wewe ulivyo, sasa Toka 2000 mbona ameshindana na wengi tu hawajafa,, Lipumba, Mrema, Mtikila, Mbatia hawa hujawahi kuona wala kusikia, au mashindano unayosema wewe ya Nusu marathon?

    Hebu jaribu kufikiri na kutenda kabla ya kuja Jamiini...
     
  16. G

    GEOMO Member

    #16
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 11, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    mtoa mada kushambuliwa ni halali yake. Maana hili si jukwaa la propaganda na ubabaishaji kama wanavyotaka kulitumia yeye na huyo mzee wake. Hapa ni mahala pa fikra pevu na mtazamo chanya. Kama wanataka jukwaa la upotoshaji waungane na wapotoshaji wengine akina tambwe hiza na kingunge waanzishe lao. Ukiona hivyo wanatengeneza mazingira ya kuleta uongo mwingine.
     
  17. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shibuda hakufa kisiasa bali alijambaziwa kura za maoni kama sera za chama cha majambazi, akija CHADEMA atapaa sana kisiasa kwani CHADEMA ni chama cha demokrasia na makini sana hakiibi.Sheikh Yahaya lazima amlinde JK kwani ndie aliyemsaidia kwenda india kwa matibabu, so lazima atishie watu ili wasimpinge lakini hakuna kitu hapo.
     
  18. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli kufa nini kwani?nisaidieni na mimi jamani
     
  19. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #19
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,286
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Yeye na CCM ndo hawataendelea,sie twapeta na Dr Slaa
     
  20. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na bahati mbaya sana leo kusaini tu kwenye JF nakutana na pumba za Mtu Pwani
     
Loading...