Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa Shehe Yahya umetimia?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Omutwale, Jun 29, 2009.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alitabiri kifo cha kiongozi na mtu maaraufu nchini kutokea mwezi Juni

    Tayari wafuatao wametutoka:

    1. Kaimu Mufti Mkuu, Sheikh Suleiman Gorogosi
    2. Prof Haroub Othman
    Kabla yao alitangulia Mwana mipasho Bi. Nasma Khamis Kidogo. Kumbe hii sayansi ya Nyota inafanya kazi!
     
    Last edited: Jun 29, 2009
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 29, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mh!!:confused:
     
  3. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2009
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,083
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    This is rubbish. There was 100% chance that an important person would die in June. (It all depends on what you consider to be an important person). Not everyone would consider the national death list for June to contain a “leader”.

    I prophesy that someone important will die in July. That will certainly happen. In fact, many important people, in and out of Tanzania, will die in July. If that happens, as it must, will you consider me a prophet?

    I would like this sort of thing to be below JF
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ulikuwa una maanisha nyota???
     
  5. F

    Fechee2001 Member

    #5
    Jun 29, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sheikh alitabiri kama moja ya kazi zake.
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Utabiri wake unakuaga too general. Atoage specifics zote .
     
  7. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2009
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    sawa nyie kazi mnayo, hata mm nilifikiri kuhusu hili nikasema huenda watu wakampa ujiko huyu mzee

    ukweli mambo yale ni ya kubahatisha tu
     
  8. Amosam

    Amosam Senior Member

    #8
    Jun 29, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nami natabiri tutawapoteza wana JF 15 kati ya mwezi july na october.
     
  9. D

    Dina JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kweli unataka specifics?

    All in all, upande wangu mimi hawa watabiri wangekaa na tabiri zao tu, watuletee za hali ya hewa peke yake!
     
  10. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Majuzi alitabiri mechi ya yanga na simba mbona mambo yalikuwa tofauti?
     
  11. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi mmesahau kwa huyu ni yule shehe aliyewahi kutabiri kwamba kwenye uchaguzi wa 2005 Tanzania ingepata rais wa kike????????????????????????. Yeye yupo kazini jamani
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wengi walishaondoka na wengi wataondoka so huu siyo utabiri wa kuaminika.Angalia threads zinazoulizia wana JF mbalimbali wako wapi.
    Jaribu kutabiri kitu kingine ndugu.
     
  13. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Elimu ya Sheikh Yahya ndiyo maana inatwa "Utabiri". Kutabiri kitu maana yake ni kutokuwa na uhakika wa jambo, ila kuonesha kuwa laweza kutokea. Kumbe utabiri unaacha mwanya wa kutotimia kile kilichotabiriwa. Kungekuwa na uhakika 100% usingeitwa tena utabiri! Ndivyo ulivyo hata utabiri wa kisayansi wa hali ya hewa. Wakati mwingine watakwambia kutakuwa na mvua, na usiione! Utabiri!

    Kwa hiyo yule mzee Yahya alitabiri na yametokea. Sasa ubishi wa nini? Yangeweza pia yasitokee kwani ni utabiri tu. Labda suala valid la kum-challenge ni kudadisi chanzo cha maarifa hayo, yaani uwezo huo wa kujua yajayo anautoa wapi!

    Swali: je utabiri ni elimu ya kutegemea walau kwa kiwango fulani? Ndiyo, japo siyo kwa asilimia 100. Na utabiri upo. Msiukatae, japo chanzo chake cha maarifa ni kigumu kuelezea kisayansi. wengine wanatabiri kwa njia ya ndoto, wengine kwa kusoma nyota, wengine kwa njia ya pepo, nk. Hata Nostradamus karne nyingi zilizopita alitabiri juu ya kupigwa mabomu majengo pacha ya marekani. Na yakaja kutokea. Utaelezaje hilo?
     
  14. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2009
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yule shekh Yahya ni msomi mzuri sana wa dini ya kiislamu, na kazi ya UTABILI anayofanya imekatazwa sana na DINI yake, maana anafanya kazi ambayo elimu yake iko kwa mungu tu, elimu ya siri, MUNGU PEKEE NDIYE AJUAE YANAYOKUJA..ile zambi inaitwa shirki,na hakuna ZAMBI kubwa kama kumshirikisha mwenyezi mungu...lakini yeye nae anaJUSTIFICATIONS zake za kuhalalisha analolifanya...

    angekuwa hakusema nchini, basi angesema utabili wake ni MJ(Michael jackson)..
    utabiri wa nyota ni very physicoloical phenomenon, ukishaamini unaweza kujikuta unamuabudu mtabiri...
     
  15. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha nini mkuu? Watchout you can be among Ze Utamu suspected persons kwa statements zako
     
  16. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimerekebisha. Thanx
     
  17. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2009
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ndiyo. Nimerekebisha tayari.
    Asante
     
  18. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Astaghafirullah
     
  19. m

    msasa Member

    #19
    Jun 29, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena tunafanya makosa sana kumshabihisha na uislam, mungu atusamehe
     
  20. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwenye sherehe za mauridi amekuwa msomaji mzuri sana ktk mabaraza kwanini asiusishwe na uislam?
    Kamulize sheikh wako kwanini sheikh Yahyah Husain?
     
Loading...