Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa pweza -ligi ya england

Discussion in 'Sports' started by Panga La Shaba, Oct 22, 2010.

  1. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    PWEZA KATABIRI LIVERPOOL BINGWA LIGI YA UINGEREZA MWAKA 2010/11....Kwahiyo wapenzi wa Bwawa la Maini tusiwe na shaka....mwaka huu ni kushangilia kwa sana tu.......!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,320
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Ninaomba unipe website ya kulithibitisha hili. Maendeleo ya Liverpool ni mabaya sana na sijasikia kwenye chombo chochote cha habari juu ya hili...please for our good....................
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu sio pweza lazima atakuwa sheikh yahaya
     
Loading...