Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa Leo Tanesco!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mkonowapaka, Jul 12, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari za saa hizi Mabibi na Mabwana.
    Ufuatao ni utabiri wa hali ya Umeme kwa siku ya leo!
    Pepo za umeme zitavuma taratibu kutoka upande wa kusini mwa Dar es Salaam kuelekea upande wa Kaskazini, hivyo kutakuwa na umeme mchache maeneo yote ya Jiji na ngurumo nyingi za Jenereta pande za Kivukoni, Kariakoo, Pugu road, Mwenge, Posta na maeneo yote ya katikati ya jiji la Dar es Salaam.
    Na kwa wakati wa usiku watu wa Mbagala, Kigamboni, Kimara, Mtoni na maeneo yote ya jirani wilaya ya Temeke na Kinondoni kutakuwa na Kiza kisichojulikana mwisho wake ........ Maeneo ya Sinza, Mbezi na Tegeta kutakuwa na miunguromo ya jenereta hapa na pale nyakati za usiku , hii ni kutokana na familia chache zinazotumia jenereta nyakati za usiku
    Ni kutoka mamlaka ya utabiri wa nguvu za umeme Ubungo Tanesco ghorofa ya Pili ....... Nawatakia siku njema. Ahsanten.:biggrin1::A S 103::biggrin1:
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Saaafi sanaaa, kiukweli imetulia
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sisi kwetu solar hatuna woga wa mgao.
     
  4. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Giza noma
     
  5. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    genius! Imekaa poa sana hii!
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    aaaiiiseeee!!! BIG Up...
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Very original una potential dogo.
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    ingekuwavipi ngeleja aongozane na rostam aziz, tena wakapumzike kwa amani.
     
Loading...