Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa hali ya umeme siku ya leo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Jul 12, 2011.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source: Yahoo friends

    KUMBE WATABIRI WAPO!!!
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD]Habari za saa hizi mabibi na mabwana.

    Na ufuatao ni utabiri wa hali ya Umeme kwa siku ya leo!

    Pepo za umeme zitavuma taratibu kutoka upande wa kusini mwa Dar es Salaam kuelekea upande wa Kaskazini hivyo kutakuwa na umeme mchache maeneo yote ya Jiji na ngurumo nyingi za Jenereta pande za Kariakoo,Boko, Mwenge, Posta na maeneo yote ya katikati ya jiji la Dar es Salaam.

    Na kwa wakati wa usiku watu wa Mbagala, Kigamboni, Kimara, Mtoni na maeneo yote ya jirani wilaya ya Temeke na Kinondoni kutakuwa na Kiza kisichojulikana mwisho wake ........ Maeneo ya Sinza, Mbezi na Tegeta kutakuwa na miunguromo ya jenereta hapa na pale nyakati za usiku , hii ni kutokana na familia chache zinazotumia jenereta nyakati za usiku

    Ni kutoka mamlaka ya utabiri wa nguvu za umeme Ubungo Tanesco ghorofa ya Pili ....... Nawatakia siku njema. Ahsanteni.


    Regards,


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaaaaaa!! Inaendana na uhalisia wa nchi yetu...
     
  3. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Tuwe na moyo wa subira. Suala la mgao wa umeme litakuwa HISTORIA hivi karibuni!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,895
    Trophy Points: 280
    Nyooo..HATUTAKI!
     
  5. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kiuhalisia tayari swala la mgawo wa umeme limeshakuwa historia sasa sijui tunataka historia ipi tena? Nimefurahi kama tunaweza kuhama kutoka katika utabiri wa hali ya hewa na kutabiri mgawo wa umeme kwa ufasaha mkubwa.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tumeshaizoea hali yetu ya giza saivi
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    C and P from Michu-ziiiii!
     
  8. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaaaaaaaaaa!!!!!!!!! Limeanza kuwa historia pale Uwanja wa Taifa...
    Teh teh teh teheeeeeeeeeeeeeeee, efyuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!!
     
  9. B

    Babu mchumi Member

    #9
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jaman co mgao wa umeme,ni mgao wa giza,2jipe moyo 2!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yaan kinondon umekatka jana ji0n na ukarud asbui leo
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni tu,mwaka 2013!
     
  12. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mtu hazoei shida hata siku moja,ila inamlazimu tu aishi kwenye shida!!!
     
  13. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    unafanya kazi tanesco ama? we want proof na cyo maneno tu bila vitendo, if ur, am telling u, i hate tanesco
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Imetulia.
     
Loading...