Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa hali ya umeme kwa sikuya leo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by danione, Mar 8, 2012.

  1. danione

    danione Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Pepo za umeme zitavuma taratibu kutoka upande wa kusini mwa Dar es Salaam kuelekea upande wa Kaskazini. Hivyo kutakuwa na umeme mchache maeneo yote ya Jiji na ngurumo nyingi za Jenereta pande za Kariakoo, Mwenge, Posta na maeneo yote ya katikati ya jiji la Dar es Salaam.
    Na kwa wakati wa usiku watu wa Mbagala, Kigamboni, Kimara, Mtoni na maeneo yote ya jirani wilaya ya Temeke na Kinondoni kutakuwa na Kiza kisichojulikana mwisho wake.
    Maeneo ya Sinza, Mbezi na Tegetakutakuwa na miunguromo ya jenereta hapa na pale nyakati za usiku. Hii ni kutokana na familia chache zinazotumia jenereta nyakati za usiku
    Utabiri huu umeletwa kwenu na Mamlaka ya Utabiri wa Nguvu za umeme waTanesco, Ubungo ghorofa ya Pili.
    Nawatakia siku njema. Ahsanteni.
     
  2. C

    Carter Jr Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha...mier!!! LMAO
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Na kwa utabiri mwingne kama huu,ichagueni tena ccm mwaka 2015.
     
  4. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa udhamini wa ngele jah!
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Ubunifu mzuri wa kufurahisha.
     
  6. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    baada ya kupata utabiri wa hali ya umeme. Tumalizie kwa muktasar wa khabar, rais wa tz asema kutokana na gesi iliyogundulika mgao wa umeme utapungua asilimia mia hasa maeneo ya ikulu .........,... msomaji wako alikuwa realness ukweli. Usikose kipind kijacho cha rushwa ni rafiki wa haki
     
  7. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwiiiiiiiiiiiiiiii
     
  8. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utabiri wa maisha magumu jee?
     
  9. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pia tupate mazungumzo baada ya habari!
    Mhariri: Mh. waziri unawaambia nn wananchi kuhusu mgao unaondelea?
    Ngeleja: Asante sana ndugu mhariri kwanza ningependa kuwashukuru wananchi wa jimbo langu kwa kunichagua, pia kumshukuru Mh. raisi kuniteua kuwa waziri mwenye mamlaka makubwa ya kugawa haki ya umeme na nafikiri utakuwa shahidi jinsi watu walivyo wabishi kwa kuwasha majenereta huku wakijua Tanesco ndio mwenye haki miliki ya mgao pasipo ubishi, vilevile nawaasa wasipende kukanyaga nyaya zilizodondoka maana mgao utapokuwa unamia sehemu nyingine wanaweza rushwa ikawa shida maana madaktari nao wameanza mgao pia .......
    Mhariri: nashukuru mh. waziri naona muda umetutupa mkono nakutakia ukomae na hali halisi maana nguvu ya umma ni soo!
     
  10. S

    Sugar-a Senior Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chama chetu chama pi ndu uuuzi cha jengwa na nchi.
     
Loading...