Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa hali ya umeme kwa siku ya leo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Sniper, Jul 18, 2011.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pepo za umeme zitavuma taratibu kutoka upande wa kusini mwa Dar es Salaam kuelekea upande wa Kaskazini. Hivyo kutakuwa na umeme mchache maeneo yote ya Jiji na ngurumo nyingi za Jenereta pande za Kariakoo, Mwenge, Posta na maeneo yote ya katikati ya jiji la Dar es Salaam.
    Na kwa wakati wa usiku watu wa Mbagala, Kigamboni, Kimara, Mtoni na maeneo yote ya jirani wilaya ya Temeke na Kinondoni kutakuwa na Kiza kisichojulikana mwisho wake.
    Maeneo ya Sinza, Mbezi na Tegeta kutakuwa na miunguromo ya jenereta hapa na pale nyakati za usiku. Hii ni kutokana na familia chache zinazotumia jenereta nyakati za usiku
    Utabiri huu umeletwa kwenu na Mamlaka ya Utabiri wa Nguvu za umeme waTanesco, Ubungo ghorofa ya Pili.
    Nawatakia siku njema. Ahsanteni.
     
  2. The only

    The only JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    hahahahahah bro we mkali
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Seriously, mlivyotuonea weekend imetosha bwana!
    mi sijafua nguo wiki mbili sasa!!!
    Please...rudisheni leo walau nifue usiku bwana...
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Much appreciated Mkuu!!
     
  5. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wow....so creative dude. Love it.
     
  6. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Teh teh teh! Uwii mbavu zng mie.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    haahah.. Mbina una upendeleo??? Vipi ss watu wa mikoani??
     
  8. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,574
    Likes Received: 3,800
    Trophy Points: 280
    Nyie ndo mlianza kuuzwa..
     
  9. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu. ila huu si utabiri huu ni ukweli maana utabiri ni mambo ya uncertainity lakini we unayoyasema ni ukweli kabisa
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Duh we mkare
     
  11. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Na sehemu za ZANZIBAR KUTAKUWA na UMEME kwa muda wote. Haaah haa haah.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha

    Upepo wa umeme utavuma vyema kwenye visiwa vya karafuu, na Hali tilivu ya umeme itapatikana katika visiwa vya Unguja na Pemba kwa muda wote.
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    sitamani hata kuona kwa matatizo yaliyopo
     
  14. j

    jitu1 Senior Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2009
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thats hilarious...great job man...very creative thoughts.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Huu ni ukweli kabisa...
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,775
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Tetesi,Zanzibar hamna mgao kabisa. Kweli si kweli?
     
  17. murid

    murid Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wananchi tupo jizani lini tutatoka?
     

    Attached Files:

  18. dizbap

    dizbap Senior Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Umetisha sana na UTABIRI. Genius.
     
  19. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na maeneo ambayo kutakuwa na umeme kutaendelea kuwa na kiwingu cha uwezekano wa giza kudondoka wakati wowote, hivyo ukitoka nje beba tochi.
     
  20. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hata ukirudishwa unaweza usifike kwa wakati unaokusudiwa, hivi unatarajia umeme upite foleni ya buguruni, tazara, taifa halafu ukutane na foleni ile ya zakiem mda wa kukatwa si utakuwa umewadia tena? hameni uko mbagala nyie, na safari hii mabomu yanarudi tena huko.
     
Loading...