Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa hali ya hewa na umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Sep 7, 2011.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Leo mamlaka ya hali ya hewa imetangaza kuwa mvua zitaanza kunyesha wiki ya pili ya mwezi huu.na pia kuzungumzia upatikanaji wa umeme kwa mvua kujaza mabwawa.hii mamlaka imekuwa msemaji wa tanesco siku hizi?yenyewe badala ya kujikita kwenye utabiri kiujumla wanatumia muda wote kuzungumzia upatikanaji wa umeme.kwanza tabiri zao zinakuwaga za kimagumashi.yetu macho juma lijalo sio mbali
     
Loading...