Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri: Mkapa alimwandaa JK, Je JK anamwandaa nani kuwa commander in chief?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fitinamwiko, Sep 25, 2012.

  1. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    1) Kuna tunaodhani Mh Kabwe Zitto huenda likawa chaguo la JK baada ya vuguvugu la M4C kutishia amani ya CCM, tatizo litakuwa ushawishi ndani ya CC ya CDM kupitisha jina lake.

    2) Wapo wanaodhani ni Mh Lowasa, kwa mkataba waliotiliana (hawakuonana barabarani na JK), lakini Jinsi Nape alivyomchafua EL na Mwenyekiti kukaa kimya? Pia kitendo cha JK kususia mwaliko wa harusi ya Binti wa Mh Lowasa, JK anajitafakari na kujishuku huenda EL anaweza lipiza kisasi baada ya kuhamia magogoni.

    3) Kashfa lukuki zinazomkabili Mh Lowasa, matatizo ya kiafya yaliyomkumbai Mh Mwandosa, Msimamo mkali unaofanana na wa CDM aliouonyesha Mh Sitta wakati wa Uspika, Uwezo mdogo wa uongozi na kutokujiamini katika siasa za kimataifa kulivyodhihirishwa na Dr. Migiro huko UN pamoja na jinsia yake. Kushindwa kuwakemea Uhamisho, Viongozi waandamizi wa CCM na baraza la mapinduzi kupinga muunganopamoja na baadhi ya waasisi, umakini wa Dr Shein umekuwa ? Mh Membe na Dr Nchimbi labda ndio chaguo mbadala la JK?
     
  2. a

    akilipana Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jipime mwenyewe alafu uamue kama ni busara kwa hilo uliloandika
     
  3. Ocheke

    Ocheke JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    chadema ni zitto tu nn umemuona au magamba @work
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    kwanza rekebisha title yako..mkapa hakumuandaa jk ila alizidiwa nguvu na wanamtandao dakika za mwisho,chaguo la mkapa alikuwa sumaye...na kwa taarifa yako commander in chief come 2015 hatoki ccm
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    2015 Rais wa Tanzania atatoka CCM. Maandalizi ya kuing'oa CCM madarakani bado hayajakamilika. Kuna kazi kubwa ya kufanya kwenye vyombo vya DOLA. Tuombe Mungu KATIBA MPYA itusaidie katika hili. Tupate katiba kama ile ya Kenya.
     
  6. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kwani na wewe ungepita tu ungelazwa?? Haya ni maoni tu ya mwenzio

     
  7. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama ingekuwa si busara, usingepoteza muda wako muhimu sio kwa kusoma tuu bali na kuchangia pia.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni lini mkapa alimwandaa jk?
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nahisi anamuandaa RIZ1
     
  10. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,070
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Hana hoja. Mpotezee tu.
     
  11. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,864
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Tittle imejichanganya JMK hakuwa chaguo la BWM. Kajipange upya
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nadhani CCM kina mfumo wake wa kupata mgombea Urais, Rais haandaliwi kama ambavyo CDM wanafanya tangu mwaka 2010 kila mtu anajua mgombea ni SLAA jambo linawapa shida sana watu wengine wenye sifa zaidi ya SLAA na kujiona kama Majogoo ambayo yanazuiwa kuwika wakati tayari yana nafasi nzuri tu ya kufanya hivyo.
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    CCM hawana mfumo dume huo wa kuhodhi mamalaka ya maamuzi , waachieni CDM?
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hii ni kulinganisha na mambo yanavyokwenda CDM au? Mara Mshumbuzi, mara SLAA? teh teh teh, kweli mazoea yana tabu.
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Huku sasa kutapatapa, yaani ya CDM mnahamishia kwenye chama makinia chenye mfumo unaoeleweka katika kuwapata viongozi wake.
     
  16. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Rejea maoni ya Mh Kiula, kuhusu Mama na Riz1 kugombea uongozi, kupitishwa bila ya kupingwa nao ni mfumo gani?
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kinachong'oa chama madarakani ni malengo ya vyama pinzania yakiambatana na vitendo si kwa propaganga, majungu, fitina, vurugu, visasi na dhihaka kwa serikali halali iliyoko madarakani. CDM mbona wataisoma namba kwa haya mambo yao yasiyo na mwelekeo. Wenzao CCM mwendo mdundo kuhakikisha huduma muhimu zinawafikia wananchi.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hatuwezi kuacha kumchagua mtu kwa sababu eti ndugu yake ni Kiongozi wa ngazi ya juu ili mradi tu anasifa za kuchaguliwa. Kuwa mke wa Rais ama Mtoto wa Rais siyo kikwazo, lakini isizidi kama ambavyo CDM wamezoea.
     
  19. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama CCM itaruhusu usawa na haki itendeke 2015, huo ndio mwisho wake.
     
  20. s

    solex JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 218
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    2015 Pakiwa na free and fair election kwa mara ya kwanza RAIS Tz atatoka chama cha upinzani! nimutazamo tu.
     
Loading...