Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri huu mpya wa sheikh yahya..........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Sep 30, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,520
    Trophy Points: 280
    Mara ya tatu sasa anatabiri kifo kwa mgombea maarufu....

    Nashindwa hata kuelewa malengo yake sasa ni nini?

    Nini kilicho jificha ???????????????????
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    watakuwa wamempenyeza mtu wao ndani ya himaya ya huyo maarufu ili muda ukifika apige style ya MOSSAD hit-men.
    Mawazo yangu hayatulii sijui kwa nini?
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja nitampambanisha na PWEZA PAUL nione kama hajatolewa nishai na huo utabiri wake
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    si unaona kikwete anvyoanguka mara kwa mara na nasikia sehemu zingine wameficha ukweli a kuanguka kwake labda anamtabilia kifo kikwete kwa sababu hajui ni idadi gani ya majini inatakiwa kikwete awe nayo ili asianguke tena............
     
  5. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :confused2::confused2:huyu shekhe ana matatizo
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndio akili yake inavyomtuma hivyo
     
  7. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee njaa kali anawatisha ili wamfate ajifanye anawapa dawa atakufa yeye mwenyewe..asituletee nuksi zake
     
  8. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uyu shehe yahya ni pweza tu, hana lolote, nimchawi, mganga, mshirikina, msoma nyota, mtoto wa shetani anayeiwakilisha vizuri dini yake. hana maana hapa tz.
     
  9. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini kizazi hiki kinaamini mambo haya ya ushirikina?Nyie mwapaswa kujua kuwa kila nafsi itaonja mauti hivyo kesheni mkiomba kwani hamjuhi siku wala saa,mfano tembeleeni global publishers wametoa picha ya mzee aliyegongwa na basi na kufariki leo asubuhi pale ubungo.Ewe mungu mungu mungu waaanguuu,mbooona umeniaacha!
     
  10. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 854
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mungu yupo na kamwe shetani atashindwa,, Huyu mzee kapewa sana mdomo na uhuru wa kuongea,,


    Naomba MUngu aepushie mbali asife mtu... ila Slaa asinde...
     
  11. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Anataka kumzoofisha SILAHA kwa mambo ya kichawi. Huyu mchawi safari hii kachemsha. haogopi mtu lazima nchi ichukuliwe. Na tukiupata urais umekwisha, mambo ya kichawi chawi katika nchi yetu ndo mwisho. Nchi haiwezi kuendeshwa kwa utabiri, nchi inaendeshwa kwa sayansi (ingawa SIYOVYETU wamechakachua sayansi)
     
  12. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :nono: He might be up to something. Mimi siamini kwamba ni utabiri, hasa kipindi hiki cha uchaguzi . Kumbuka kwamba, ni advantage kwa CCM endapo uchaguzi utasogezwa mbele, na tayari kuna mgombea urais mgonjwa. Think Big. :confused2::confused2: :nono:
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    matatizo tunayosie watanzania tunaompa air time.

    mtu kama huyu anapata front page story?! yaani nchi imeishiwa na ya kuzungumza au?
     
  14. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 353
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwa nini serikali haimkamati? au agenda ya siri.
     
  15. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahahahaah teh etehe heheheheheheh
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa ndo wanamuendekeza!
     
  17. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    hivi tumemuomba atutabirie, au nae ni kiherehere chake...
     
  18. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    mwaka jana alitabiri yanga kuifunga Simba lkn ikawa kinyume
     
  19. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ni akili finyu, ikiwa wote waTZ tutaamini suala hili, who is he? Kama ni shekhe hata dini ya kiislam haikubaliani na ushirikina huo. Hao wanaoumpa headline or front page ni magazeti ya UDAKU.
     
Loading...