Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utabiri: Bush na wenzake watakavyouawa!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by minda, Oct 5, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    katika kazi ya kisanii iliyoleta kasheshe nchini brazili na kwingineko duniani, msanii gil vicente anaonesha picha za kuchora namna bush na wenzake kama malkia elizabeth, papa benedict xvi, rais ahmadinejad na wengine watakavyouawa katika kazi zake hizo zijulikanavyo kwa ujumla kama "enemies" viongozi hao wanaoneshwa (depicted) kuuawa kwa mkono wake vicente mwenyewe na picha zake (vicente) halisi zimejumuishwa ifuatavyo:
    • maskini bush akapiga magoti na kusali salam maria...!!!
    [​IMG]
    • malkia elizabeti hakupata hata nafasi ya malaika wa bwana kwani alikuwa hajui kinachoendelea!!
    [​IMG]
    • papa benedict xvi akapata hata nafasi ya kuungama na kukabili kifo!!!
    [​IMG]
    • ahmadinejad akataimiwa kabla ya kupiga Qiblah!!!
    [​IMG]


    Source: Artist Depicts Assassination Of Bush

    MY TAKE:
    wakuu hii imekaaje? inawezekana hapa kwetu bongo kufanya kazi ya usanii kama huo?
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapa utafungwa tu.
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unaambiwa jamaa alishauriwa aondoe hizo picha wala hakuwekwa ndani.
     
Loading...