Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri baada ya uchaguzi mkuu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkombozi, Oct 13, 2010.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama ilivyokua mwezi wa kwanza 2005, natabiri haya yafuatayo kama SISIMU itashinda mwaka huu.

    1. Vitu vingi vitapanda bei kwa kasi sana kama ilivyokua 2005 baada tu ya Kikwete kushinda, inajumuisha vyakula, vifaa vya ujenzi, makazi, kodi za nyumba, umeme, mafuta, n.k

    2. Natabiri maisha magumu zaidi kuliko kipindi cha 2005 hadi 2010. Hii ni kutokana na kua kama JK alijua fika atakuja kugombea tena na hakufanya vizuri, basi kipindi hiki ambacho anajua hatagombea tena basi atashuka kiutendaji zaidi. Chukua hiyo, huitaji kuambiwa ona

    3. kama SISIMU itashinda, Natabiri safari nyingi zaidi za nje za Rais kuliko kipindi cha mwaka 2005 hadi 2010

    4. Natabiri kutotekelezwa kwa ahadi nyingi zilizoahidiwa kama SISIMU itashinda kama vile Chuo kikuu kule Shinyanga, Chuo Kikuu Songea, Hospital za Rufaa Zanzibar, bajaji nyingi, Umeme huko geita, Uwanja wa ndege wa Kimataifa Bukoba, Kugeuza Kigoma kua Dubai, Mamilioni ya hela Tareakea Rombo, n.k

    5. Natabiri budget kubwa zaidi ya Serikali ili hali maisha ya wananchi yakididimia

    6. Natabiri migomo mingi ya wafanyakazi itakayotokana na kutoongezwa mishahara kwa muda mrefu.

    7. Natabiri baraza kubwa la mawaziri na sura nyingi zile zile zilizoshindwa kazi miaka 5 iliyopita

    8. Natabiri Ridhiwani kuwa na nguvu sana kuwazidi viongozi wastaafu na wengine.

    9. Baisha bora kwa kila mtazani kugeuka kua Maisha mabaya kwa kila mtanzania

    10. Ajira kushuka kwa kasi.

    11. Natabiri watu kulipiza visasi vya kampeni

    Tuombe Uzima na Mungu atujalie, tupo baadae tusilalamikiane. Kazi kwako uipenda Meza au Uache. Tatizo sio kupiga kura, swala ni kupiga kura kwa usahihi. Kazi kwako
     
  2. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0


    Shehe Yahya,, watu walikuvumishia umekufa,, kumbe uko hai!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,241
    Likes Received: 5,792
    Trophy Points: 280
    una akili zote ww!! Jamaa utabiri wake ni wa ukweli
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,241
    Likes Received: 5,792
    Trophy Points: 280
    swala sio kupiga kura swala ni kupiga kura kwa usahihi
     
  5. m

    mbea Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Harambee ee haramba mama harambee
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Mkuu huu sio utabiri bali ni ukweli wa mambo, hili halimhitaji Sheihk Yahaya aje asema hapa...hawa ndo CCM
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa (JK) akichomoa hii so atatuumiza vibaya mno. Aliyetabiri ana hoja kwa kweli hasa hiyo ya kulipa visasi na kukirimu wapambe
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,664
    Likes Received: 2,834
    Trophy Points: 280
    .........atalipa kisasi hasa kwa JF, tujiandae kufungiwa au kuwekewa mizengwe.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa tutegemee yafuatayo:
    - EPA kwa kasi zaidi
    - Meremeta/ Deepgreen/ Tangold kwa kasi zaidi
    - kulipa Visasi kwa kasi zaidi
    - Safari za nje Kila wiki
    - Na mengineyo meeengi kwa kasi zaidi.
     
Loading...