Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaanzaje anzaje ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sarikoki, Dec 7, 2011.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Najua kuna wanaume wengi ndani ya ndoa wanakua wana wanawasi wasi na watoto wanaowazaa kama ni wao au sio esp kama mtoto hafanani na baba kabisa.
    Kudhibitisha kama ni wa kwako lazima DNA itumike hapo.
    Mwenye ujanja atutatulie hili jinsi gani ya kumueleza mkeo akuelewe ili mkacheki DNA.
     
  2. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukacheki dna ili iweje?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    :thinking: hii kitu ni soo aisee sijui itakuwa :confused3:
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mkacheki? Lazima uwe na sababu ya msingi, la sivyo utazuka ugomvi mkubwa ambao hautakuwa na suluhu.
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mwajipendeaga mapresha ya buuree! we lea kama sio wako mumgu atakulipa !
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    hakuna haja ya kumwambia mkeo,we chukua mate ya huyo mtoto wako mpelekee Dokotela na mpunga wa nguvu atakufanyia DNA bila hata ya my wife wako kujua.Nalog off
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtoto akizaliwa nyumbani mwangu (na mke wangu) huyo ni wangu......:smash:
     
  8. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    tehe tehe...we jamaa vipi tena..au..au..!?? kuwa muwazi bwana ...
     
  9. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sio kwamba lazima wote mpeleke mate yaani mke ,mtoto na baba.....
     
  10. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nafanya uchunguzi kaka, kuna riport ilitokaga kwamba asilimia kubwa ya wanaume wa Tz tunalea watoto ambao sio wetu.......nataka tujikwamue kwa anayejua mbinu ya kumpima mtoto bila ya mama.
     
  11. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ili nijivue umumebwege
     
  12. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sasa tukiendelea kuogopa ugomvi ile asilimia ya sisi wanaume wa Tz tunalea watoto wa nje si itafika asilimia 99 mpaka 2015
    #
     
  13. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    sasa kama asilimia kubwa ndo wanabambikiziwa watoto maana yake si kuna asilimia ndogo wana watoto wa halali? Kwanini wewe kukimbilia kujiweka kwenye hiyo asilimia kubwa ya wasiwasi..huna uhakika?ndo mana mwanzo nikauuliza au au?! Kuwa muwazi..
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Check kimya kimya na majibu ubaki nayo kimya.
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    we mjanja.
     
Loading...